kio_man - en to kn translation catalogue (15 entries)

en: Note: if you read a man page in your language, be aware it can contain some mistakes or be obsolete. In case of doubt, you should have a look at the English version.
kn: ಸೂಚನೆ: ನೀನು ನಿನ್ನ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ man ಪುಟಗಳನ್ನು ಓದಿದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಅದು ಕೆಲವು ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು ಇಲ್ಲವೇ ಹಳತಾಗಿರಬಹುದು. ಸಂಶಯ ಬಂದಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೀನು ಒಮ್ಮೆ ನೋಡಬೇಕು.

en: User Commands
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಆದೇಶಗಳು

en: System Calls
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಲಕ್ಷ್ಯ ಕರೆಗಳು (System Calls)

en: Subroutines
kn: ಆಂಶಿಕಕ್ರಮವಿಧಿ (Subroutines)

en: Perl Modules
kn: Perl ಉಪಘಟಕಗಳು (Modules)

en: Network Functions
kn: ಜಾಲ ಕಾರ್ಯಗಳು

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: File Formats
kn: ಕಡತ ಶೈಲಿಗಳು (Formats)ಳು

en: Games
kn: ಆಟಗಳು

en: Miscellaneous
kn: ಮಿಶ್ರ (Miscellaneous)

en: System Administration
kn: ವ್ಯವಸ್ಧೆಯ ನಿರ್ವಹಣೆ (System Administration)

en: Kernel
kn: ತಿರುಳು (Kernel)

en: Local Documentation
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ದಸ್ತಾವೇಜೀಕರಣ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: Generating Index
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
