kio_sftp - en to is translation catalogue (37 entries)

en: Incorrect or invalid passphrase
is: Ógilt eða rangt lykilorð

en: Could not allocate callbacks
is: Tókst ekki að úthluta viðbrögðum (callbacks)

en: Could not set log verbosity.
is: Tókst ekki að stilla upplýsingamagn fyrir annál.

en: Could not set log userdata.
is: Tókst ekki að stilla notandagögn fyrir annál.

en: Could not set log callback.
is: Tókst ekki að stilla viðbragð fyrir annál.

en: SFTP Login
is: SFTP-innskráning

en: Use the username input field to answer this question.
is: Notaðu innsláttarreitinn fyrir notandanafn til að svara þessari spurningu.

en: Please enter your password.
is: Sláðu inn lykilorðið þitt.

en: Site:
is: Vefsvæði:

[ctx: error message. %1 is a path, %2 is a numeric error code]
en: Could not read link: %1 [%2]
is: Ekki tókst að lesa tengilinn: %1 [%2]

en: Could not create a new SSH session.
is: Ekki var hægt að búa til nýja SSH-setu.

en: Could not set a timeout.
is: Ekki tókst að stilla tímamörk.

en: Could not disable Nagle's Algorithm.
is: Ekki tókst að gera Nagle's algóritmann óvirkan.

en: Could not set compression.
is: Ekki tókst að stilla þjöppun.

en: Could not set host.
is: Ekki tókst að stilla vélarheiti.

en: Could not set port.
is: Ekki tókst að stilla gátt.

en: Could not set username.
is: Ekki tókst að stilla notandanafn.

en: Could not parse the config file.
is: Ekki tókst að lesa grunnstillingaskrá.

en: Opening SFTP connection to host %1:%2
is: Opna SFTP-tengingu við vélina %1:%2

en: Could not get server public key type name
is: Ekki tókst að fá tegundaheiti dreifilykils þjóns

en: Could not create hash from server public key
is: Ekki tókst að búa til tætigildi fyrir dreifilykil þjóns

en: Could not create fingerprint for server public key
is: Ekki tókst að búa til fingrafar fyrir dreifilykil þjóns

en: An %1 host key for this server was not found, but another type of key exists.
    An attacker might change the default server key to confuse your client into thinking the key does not exist.
    Please contact your system administrator.
    %2
is: %1-hýsilykill fyrir þennan þjón fannst ekki , en annars konar lykill er til staðar.
    Óprúttinn aðili gæti breytt sjálfgefnum lykli þjónsins til að rugla biðlarann þinn og talið honum trú um að lykillinn sé ekki til.
    Hafðu samband við kerfisstjórann.
    %2

[ctx: @title:window]
en: Host Identity Change
is: Breyting á auðkenni vélar

[ctx: @info]
en: <para>The host key for the server <emphasis>%1</emphasis> has changed.</para><para>This could either mean that DNS spoofing is happening or the IP address for the host and its host key have changed at the same time.</para><para>The %2 key fingerprint sent by the remote host is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
is: <para>Hýsilykillinn fyrir þjóninn <emphasis>%1</emphasis> hefur breyst.</para><para>Þetta getur annað hvort þýtt að DNS-fölsun (DNS spoofing) sé í gangi eða að IP-tala vélarinnar og hýsilykillinn hafi breyst samtímis.</para><para>Lykilfingrafarið %2 sem fjartengda vélin sendi er:<bcode>%3</bcode>Ertu viss um að þú viljir halda áfram að tengjast?</para>

[ctx: @title:window]
en: Host Verification Failure
is: Villa við sannprófun á hýsiltölvu

[ctx: @info]
en: <para>The authenticity of host <emphasis>%1</emphasis> cannot be established.</para><para>The %2 key fingerprint is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
is: <para>Ekki var hægt að sannprófa uppruna hýsitölvunnar <emphasis>%1</emphasis>.</para><para>Lykilfingrafarið %2 er: <bcode>%3</bcode>Ertu viss um að þú viljir halda áfram að tengjast?</para>

[ctx: @action:button]
en: Connect Anyway
is: Tengjast samt

en: Authentication failed.
is: Auðkenning brást.

en: Authentication failed. The server didn't send any authentication methods
is: Auðkenning tókst ekki. Þjónninn sendi engar auðkenningaraðferðir.

en: Please enter your username and password.
is: Sláðu inn notandanafn þitt og lykilorð.

en: Incorrect username or password
is: Ógilt notandanafn eða lykilorð

en: Unable to request the SFTP subsystem. Make sure SFTP is enabled on the server.
is: Ekki tókst að biðja um SFTP-undirkerfi. Gakkt úr skugga um að SFTP sé virkjað á þjóninum.

en: Could not initialize the SFTP session.
is: Ekki tókst að frumstilla SFTP-setuna.

en: Successfully connected to %1
is: Tenging við %1 tókst

en: Invalid sftp context
is: Ógilt sftp-samhengi

en: Could not change permissions for
    %1
is: Ekki tókst að breyta aðgangsheimildum að
    %1
