kio_man - en to is translation catalogue (30 entries)

[ctx: @info]
en: No man page matching <resource>%1</resource> could be found.<nl/><nl/>Check that you have not mistyped the name of the page, and note that man page names are case sensitive.<nl/><nl/>If the name is correct, then you may need to extend the search path for man pages, either using the <envar>MANPATH</envar> environment variable or a configuration file in the <filename>/etc</filename> directory.
is: Engin hjálparsíða fannst fyrir <resource>%1</resource>.<nl/><nl/>Athugaðu hvort þú hafir nokkuðr slegið nafn síðunnar rangt inn og athugaðu að greinarmunur er gerður á há- og lágstöfum í nöfnum á hjálparsíðum. <nl/><nl/>Ef heitið er rétt þarftu hugsanlega að víkka út leitarslóðina, annað hvort með <envar>MANPATH</envar>-breytunni eða grunnstillingaskrá í möppunni <filename>/etc</filename>.

[ctx: @info]
en: The specified man page references another page <filename>%1</filename>,<nl/>but the referenced page <filename>%2</filename> could not be found.
is: Hjálparsíðan sem var tilgreind, <filename>%1</filename>,vísar í aðra síðu ,<nl/>en síðan sem vísað var í, <filename>%2</filename>, fannst ekki.

[ctx: @info]
en: The man page <filename>%1</filename> could not be read.
is: Ekki tókst að lesa hjálparsíðuna <filename>%1</filename>.

[ctx: @info]
en: The man page <filename>%1</filename> could not be converted.
is: Ekki tókst að umbreyta hjálparsíðunni <filename>%1</filename>.

en: Manual Page Viewer Error
is: Villa í hjálparsíðuskoðara

en: There is more than one matching man page:
is: Það fundust fleiri en ein hjálparsíða sem passa:

en: Multiple Manual Pages
is: Margar hjálparsíður

en: Note: if you read a man page in your language, be aware it can contain some mistakes or be obsolete. In case of doubt, you should have a look at the English version.
is: Athugaðu: ef þú lest hjálparsíðu á þínu tungumáli getur hún innihaldið einhverjar villur eða verið úrelt. Ef þú ert í vafa ættir þú að skoða ensku útgáfuna.

en: Header Files
is: Höfuðskrár

en: Header Files (POSIX)
is: Höfuðskrár (POSIX)

en: User Commands
is: Notandaskipanir

en: User Commands (POSIX)
is: Notandaskipanir (POSIX)

en: System Calls
is: Kerfisköll

en: Subroutines
is: Stefjur (subroutines)

en: Perl Modules
is: Perl-einingar

en: Network Functions
is: Netstefjur

en: Devices
is: Tæki

en: File Formats
is: Skráasnið

en: Games
is: Leikir

en: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en: System Administration
is: Kerfisstjórnun

en: Kernel
is: Kjarni

en: Local Documentation
is: Staðbundnar upplýsingar

en: New
is: Nýtt

en: Main Manual Page Index
is: Aðalefnisskrá yfir hjálparsíður

en: Section %1
is: Kafli %1

en: Index for section %1: %2
is: Efnisskrá fyrir kafla %1: %2

en: Manual Page Index
is: Efnisskrá fyrir hjálparsíður

en: Generating Index
is: Bý til efnisskrá

[ctx: @info]
en: Could not find the <command>%1</command> program on your system. Please install it if necessary, and ensure that it can be found using the environment variable <envar>PATH</envar>.
is: Ekki tókst að finna forritið <command>%1</command> í kerfinu. Settu forritiðupp ef þess þarf og gakktu úr skugga um að hægt sé að finna það með því aðnota<envar>PATH</envar>-breytuna.
