kio-extras - en to is translation catalogue (15 entries)

en: Unhandled AFC error code '%1'
is: Ómeðhöndluð AFC-villuboð '%1'

en: Unhandled housearrest error code '%1'
is: Ómeðhöndluð housearrest-villuboð '%1'

en: Unhandled instproxy error code '%1'
is: Ómeðhöndluð instproxy-villuboð '%1'

en: The device is locked. Please enter the passcode on the device and try again.
is: Tækið er læst. Sláðu inn aðgangskóðann á tækinu og reyndu aftur.

en: You have denied this computer access to the device.
is: Þú hefur neitað þessari tölvu um aðgang að tækinu.

en: You need to allow this computer to access the device. Please accept the prompt on the device and try again.
is: Þú þarft að leyfa þessari tölvu að fá aðgang að tækinu. Vinsamlega samþykktu það á tækinu og reyndu aftur.

en: Cannot access the device. Make sure it is unlocked and allows this computer to access it.
is: Get ekki opnað tæki. Gakktu úr skugga um að það sé ólæst og að það leyfi þessari tölvu að opna það.

en: Unhandled lockdownd code '%1'
is: Ómeðhöndluð lockdownd-villuboð '%1'

en: Unhandled sbservices code '%1'
is: Ómeðhöndluð sbservices-villuboð '%1'

en: Apple Devices
is: Apple-tæki

[ctx: Link to folder with files stored inside apps]
en: Apps
is: Forrit

en: Cannot read without opening file first
is: Get ekki lesið án þess að opna fyrst skrá

en: Cannot seek without opening file first
is: Get ekki leitað án þess að opna fyrst skrá

en: Cannot write without opening file first
is: Get ekki skrifað án þess að opna fyrst skrá

en: Cannot rename between devices.
is: Get ekki endurnefnt á milli tækja.
