kdesu - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: KDE su daemon
ta: கே.டீ.யீ. su பின்னணி சேவை

en: Daemon used by kdesu
ta: kdesu பயன்படுத்தும் பின்னணி சேவை

en: Copyright (c) 1999,2000 Geert Jansen
ta: பதிப்புரிமை (c) 1999,2000 கீற்ட்டு யான்சன்

en: Geert Jansen
ta: கீற்ட்டு யான்சன்

en: Author
ta: இயற்றியவர்
