kwriteconfig - en to pa translation catalogue (94 entries)

[ctx: KConfig|]
en: Please contact your system administrator.
pa: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਐਡਮਿਨਸਟੇਟਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜੀ।

[ctx: KConfigIniBackend|]
en: Configuration file "%1" not writable.
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ "%1" ਲਿਖਣਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: KEMailSettings|]
en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Quit
pa: ਬਾਹਰ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Undo
pa: ਵਾਪਿਸ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Redo
pa: ਪਰਤਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Cut
pa: ਕੱਟੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste Selection
pa: ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਨੂੰ ਚੇਪੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Select All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Deselect
pa: ਅਣ-ਚੁਣੇ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Backwards
pa: ਅੱਖਰ ਪਿੱਛੇ ਵੱਲ ਹਟਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Forward
pa: ਅੱਖਰ ਅੱਗੇ ਵੱਲ ਹਟਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find
pa: ਖੋਜੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Next
pa: ਅੱਗੇ ਖੋਜੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Prev
pa: ਪਿੱਛੇ ਖੋਜੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Replace
pa: ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action Go to main page]
en: Home
pa: ਘਰ

[ctx: KStandardShortcut|@action Beginning of document]
en: Begin
pa: ਸ਼ੁਰੂ

[ctx: KStandardShortcut|@action End of document]
en: End
pa: ਅੰਤ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Prior
pa: ਦਰਜਾ

[ctx: KStandardShortcut|@action Opposite to Prior]
en: Next
pa: ਅੱਗੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Up
pa: ਉੱਤੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward
pa: ਅੱਗੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Beginning of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਉੱਤੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: End of Line
pa: ਲਾਈਨ ਦੇ ਅੰਤ ਉੱਤੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Go to Line
pa: ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Backward Word
pa: ਸ਼ਬਦ ਪਿੱਛੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward Word
pa: ਸ਼ਬਦ ਅੱਗੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Add Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਜੋੜੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Full Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Menu Bar
pa: ਮੇਨੂ ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Next Tab
pa: ਅਗਲੀ ਟੈਬ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Previous Tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੈਬ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Help
pa: ਮਦਦ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: What's This
pa: ਇਹ ਕੀ ਹੈ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Text Completion
pa: ਲਿਖਤ ਪੂਰਤੀ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Previous Item in List
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੀ ਆਈਟਮ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Next Item in List
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਅਗਲੀ ਆਈਟਮ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open Recent
pa: ਸੱਜਰੇ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save As
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Revert
pa: ਪਰਤਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print Preview
pa: ਪਰਿੰਟ ਝਲਕ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Mail
pa: ਮੇਲ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom to Actual Size
pa: ਅਸਲੀ ਆਕਾਰ ਲਈ ਜ਼ੂਮ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Page
pa: ਸਫ਼ੇ ਲਈ ਫਿੱਟ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Width
pa: ਚੌੜਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Height
pa: ਉਚਾਈ ਲਈ ਫਿੱਟ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto
pa: ਜਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto Page
pa: ਸਫ਼ੇ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Back
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਿੱਛੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Forward
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਅੱਗੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Edit Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਨੂੰ ਸੋਧੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Spelling
pa: ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Key Bindings
pa: ਸਵਿੱਚ ਬਾਈਡਿੰਗ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰਾਂ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Report Bug
pa: ਬੱਗ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਾਰੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About KDE
pa: ਕੇਡੀਈ ਬਾਰੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Rename
pa: ਨਾਂ ਬਦਲੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Move to Trash
pa: ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Donate
pa: ਦਾਨ ਕਰੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show/Hide Hidden Files
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ/ਓਹਲੇ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Create Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ

[ctx: KStandardShortcut|@action referring to the menu bar or a hamburger menu]
en: Open Main Menu
pa: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open Context Menu
pa: ਪਰਸੰਗ ਮੇਨੂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: main|]
en: KDE Tool for updating user configuration files
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਅੱਪਡੇਟ ਲਈ KDE ਟੂਲ

[ctx: main|]
en: Keep output results from scripts
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਤੀਜੇ ਰੱਖੋ

[ctx: main|]
en: Check whether config file itself requires updating
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ config ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

[ctx: main|]
en: directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

[ctx: main|]
en: Display software license.
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਲਸੰਸ ਵੇਖੋ।

[ctx: main|]
en: Use <file> instead of global config
pa: ਗਲੋਬਲ ਸੰਰਚਨਾ ਦੀ ਬਜਾਏ <file> ਵਰਤੋਂ

[ctx: main|]
en: Key to look for
pa: ਖੋਜ ਲਈ ਕੁੰਜੀ

[ctx: main|]
en: Default value
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਮੁੱਲ

[ctx: main|]
en: Type of variable
pa: ਵੇਰੀਬਲ ਦੀ ਟਾਈਪ

[ctx: main|]
en: Type of variable. Use "bool" for a boolean, otherwise it is treated as a string
pa: ਵੇਰੀਬਲ ਦੀ ਕਿਸਮ। ਬੁਲੀਅਨ ਲਈ "bool" ਵਰਤੋਂ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸਤਰ ਹੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

[ctx: main|]
en: The value to write. Mandatory, on a shell use '' for empty
pa: ਲਿਖਣ ਲਈ ਮੁੱਲ। ਲਾਜ਼ਮੀ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੈੱਲ ਉੱਤੇ ਖਾਲੀ ਲਈ '' ਵਰਤੋਂ
