kasts - en to pa translation catalogue (21 entries)

en: Play
pa: ਚਲਾਓ

en: Pause
pa: ਵਿਰਾਮ

en: Podcast Application
pa: ਪੋਡਕਾਸਟ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: Podcast URL
pa: ਪੋਡਕਾਸਟ URL

en: Kasts
pa: ਕਾਸਟਸ

en: Podcast Player
pa: ਪੋਡਕਾਸਟ ਪਲੇਅਰ

en: Tobias Fella
pa: ਟੋਬਿਸ ਫੇਲਾ

en: Add New Podcast
pa: ਨਵਾਂ ਪੋਡਕਾਸਟ ਜੋੜੋ

en: Add Podcast
pa: ਪੋਡਕਾਸਟ ਜੋੜੋ

[ctx: by <author(s)>]
en: by %1
pa: %1 ਵਲੋਂ

en: Refresh Podcast
pa: ਪੋਡਕਾਸਟ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Error (%1): %2
pa: ਗ਼ਲਤੀ (%1): %2

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Read
pa: ਪੜ੍ਹਨ

en: New
pa: ਨਵਾਂ

en: Remove from Queue
pa: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਓ

en: Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Cancel Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Add to Queue
pa: ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Remove "New" Label
pa: "ਨਵਾਂ" ਲੇਬਲ ਹਟਾਓ

en: Downloading %1
pa: %1 ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ
