elisa - en to ta translation catalogue (290 entries)

[ctx: @item:intable]
en: Various Artists
ta: பல பாடகர்கள்

[ctx: @item:intable]
en: Radio Stations
ta: வானொலி நிலையங்கள்

[ctx: @action]
en: Toggle Playlist
ta: பாடல்வரிசையை நிலைமாற்று

[ctx: @action]
en: Seek forward 10 seconds
ta: 10 நொடிகள் முன்னே செல்

[ctx: @action]
en: Scrub backwards 10 seconds
ta: 10 நொடிகள் பின்னே செல்

[ctx: @action]
en: Go to next track
ta: அடுத்த பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action]
en: Go to previous track
ta: முந்தைய பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action]
en: Play/pause
ta: இயக்கு/பொறு

[ctx: @action]
en: Toggle Party Mode
ta: கொண்டாட்ட பயன்முறையை இயக்கு/முடக்கு

[ctx: @title]
en: Elisa
ta: எலைசா

[ctx: @info]
en: A Simple Music Player made with love by the KDE community
ta: கே.டீ.யீ. சமூகம் உருவாக்கிய எளிய பாடல் இசைப்பி

[ctx: @info]
en: (c) 2015-2020, Elisa contributors
ta: (c) 2015-2020, எலைசா நிரலாளர்கள்

[ctx: @label]
en: Creator
ta: உருவாக்கியவர்

[ctx: @label]
en: Author
ta: இயற்றியவர்

[ctx: @label]
en: Concept and design work
ta: யோசனையும் வடிவமைப்பும்

[ctx: @label]
en: Localization support
ta: மொழிப்பெயர்ப்புக்கான ஆதரவு

[ctx: @label]
en: Right to left support in interface
ta: வலதிலிருந்து இடதாக எழுதும் மொழிகளுக்கான ஆதரவு

[ctx: @label]
en: Various improvements to the interface
ta: இடைமுகப்பை மேம்படுத்தியவர்

[ctx: @label]
en: Support for online radios
ta: இணைய வானொலி ஆதரவு

[ctx: @info:status Error message when track URL is invalid]
en: Invalid URL.
ta: செல்லுபடியாகாத முகவரி.

[ctx: @info:status Error message when track title is empty]
en: Empty title.
ta: காலியான தலைப்பு.

[ctx: @label musical artist]
en: Artist
ta: கலைஞர்

[ctx: @label musical album]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @label song title]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @label song length]
en: Length
ta: நீளம்

[ctx: @label as in 'Created by: Joe']
en: Created by
ta: உருவாக்கியவர்

[ctx: @label as in 'a person who edits']
en: Editor
ta: தொகுப்பாளர்

[ctx: @label]
en: Version
ta: பதிப்பு

[ctx: @label:textbox Track title for track metadata view]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @label:textbox Track artist for track metadata view]
en: Artist
ta: கலைஞர்

[ctx: @label:textbox Album name for track metadata view]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @label:textbox Album artist for track metadata view]
en: Album Artist
ta: ஆல்பத்தின் கலைஞர்

[ctx: @label:textbox Track number for track metadata view]
en: Track Number
ta: பாடல் எண்

[ctx: @label:textbox Disc number for track metadata view]
en: Disc Number
ta: வட்டு எண்

[ctx: @label:textbox Rating label for information panel]
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

[ctx: @label:textbox Genre label for track metadata view]
en: Genre
ta: பாடல்வகை

[ctx: @label:textbox Lyricist label for track metadata view]
en: Lyricist
ta: கவிஞர்

[ctx: @label:textbox Composer name for track metadata view]
en: Composer
ta: இசையமைப்பாளர்

[ctx: @label:textbox Comment label for track metadata view]
en: Comment
ta: குறிப்பு

[ctx: @label:textbox Year label for track metadata view]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: @label:textbox Channels label for track metadata view]
en: Channels
ta: ஒலித்தடங்கள்

[ctx: @label:textbox Bit rate label for track metadata view]
en: Bit Rate
ta: பிட்டு விகிதம்

[ctx: @label:textbox Sample Rate label for track metadata view]
en: Sample Rate
ta: பதிவுவிகிதம்

[ctx: @label:textbox Lyrics label for track metadata view]
en: Lyrics
ta: பாடல்வரிகள்

[ctx: @label:textbox Duration label for track metadata view]
en: Duration
ta: நீளம்

[ctx: @label:textbox Last play date label for track metadata view]
en: Last played
ta: கடைசியாக இசைத்த‍து

[ctx: @label:textbox First play date label for track metadata view]
en: First played
ta: முதலில் இசைத்த‍து

[ctx: @label:textbox Play counter label for track metadata view]
en: Play count
ta: எத்தனைமுறை இசைத்தது

[ctx: @label:textbox Radio HTTP address for radio metadata view]
en: Stream Http Address
ta: ஒலிபரப்புக்கான HTTP முகவரி

[ctx: @label:textbox Image address for radio metadata view]
en: Image Address
ta: படத்திற்கான முகவரி

[ctx: @title:window Title of the view of all albums]
en: Albums
ta: ஆல்பங்கள்

[ctx: @title:window Title of the view of all genres]
en: Genres
ta: பாடல்வகைகள்

[ctx: @title:window Title of the view of all artists]
en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

[ctx: @info:status explanation for sleep inhibit during play of music]
en: Playing music
ta: பாடல் இசைக்கப்படுகிறது

[ctx: @info:status explanation for sleep inhibit during play of music]
en: Playing music
ta: பாடல் இசைக்கப்படுகிறது

[ctx: @action:button]
en: Play now, replacing current playlist
ta: தற்போதைய பாடல்வரிசைக்கு பதிலாக இதை இசை

[ctx: @action:button]
en: Play next
ta: அடுத்தது இசை

[ctx: @action:button]
en: Add to playlist
ta: பாடல்வரிசையில் செர்

[ctx: @action:button Show the file for this song in the file manager]
en: Show in folder
ta: அடைவில் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: @info:placeholder]
en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

[ctx: @info:placeholder]
en: Nothing to display
ta: காட்டுவதற்கு எதுவும் இல்லை

[ctx: @title:menu]
en: Application Menu
ta: செயலியின் பட்டி

[ctx: @action:inmenu]
en: Exit Full Screen
ta: முழுத்திரை பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action:inmenu]
en: Enter Full Screen
ta: முழுத்திரை பயன்முறையில் நுழை

[ctx: @action:inmenu]
en: Scan for New Music
ta: புதிய பாடல்களுள்ளனவா என தேடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Reset Database and Re-Scan Everything
ta: தரவுதளத்தை நீக்கி மீண்டும் பாடல்களை கண்டறி

[ctx: @action:inmenu this has child menu items]
en: Color Scheme
ta: நிறத் திட்டம்

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @title:window Title of the context view related to the currently playing track]
en: Now Playing
ta: இப்போது இசைக்கப்படுவது

[ctx: @action:button]
en: Open sidebar
ta: ஓரப்பட்டையைத் திற

[ctx: @option:radio One of the 'now playing' views]
en: Metadata
ta: மேனிலைத் தரவு

[ctx: @option:radio One of the 'now playing' views]
en: Lyrics
ta: பாடல்வரிகள்

[ctx: @action:button]
en: Show Playlist
ta: பாடல்வரிசையைக் காட்டு

[ctx: @info:placeholder]
en: No lyrics found
ta: பாடல்வரிகளை கண்டறிய முடியவில்லை

[ctx: @info:placeholder]
en: Nothing playing
ta: எதுவும் இசைக்கப்படவில்லை

[ctx: @action:button]
en: Show In Folder
ta: அடைவில் காட்டு

[ctx: @label]
en: Duration
ta: நீளம்

[ctx: @label]
en: Loading failed
ta: ஏற்றுவது தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @action:button]
en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

[ctx: @label]
en: Playlist cleared
ta: பாடல்வரிசை காலியாக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Show playlist drawer
ta: பாடல்வரிசை ஓரப்பட்டையை காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Hide playlist drawer
ta: பாடல்வரிசை ஓரப்பட்டையை மறை

[ctx: @info:status]
en: Could not load some files. Elisa can only open audio and playlist files.
ta: சில கோப்புகளை ஏற்ற முடியவில்லை. ஒலி மற்றும் பாடல்வரிசை கோப்புகளை மட்டும்தான் எலைசாவால் திறக்க முடியும்.

[ctx: @title:window]
en: Elisa
ta: எலைசா

[ctx: @title:window]
en: %1 — Elisa
ta: %1 — எலைசா

[ctx: @option file type (mime type) for m3u, m3u8 playlist file formats; do not translate *.m3u*]
en: m3u8, m3u Playlist File (*.m3u*)
ta: m3u8, m3u பாடல்வரிசை கோப்பு (*.m3u*)

[ctx: @option file type (mime type) for pls playlist file formats; do not translate *.pls]
en: pls Playlist File (*.pls)
ta: pls பாடல்வரிசை கோப்பு (*.pls)

[ctx: @option file type (mime type) for m3u, m3u8 and pls playlist file formats; do not translate *.m3u8 *.m3u *.pls]
en: m3u8, m3u, pls Playlist File (*.m3u8 *.m3u *.pls)
ta: m3u8, m3u, pls பாடல்வரிசை கோப்பு (*.m3u8 *.m3u *.pls)

[ctx: @label]
en: Saving failed
ta: சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @action:button]
en: Exit Full Screen
ta: முழுத்திரை பயன்முறையில் நுழை

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Exit party mode
ta: கொண்டாட்ட பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Enter party mode
ta: கொண்டாட்ட பயன்முறையை இயக்கு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Skip backward
ta: முந்தைய பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip Pause any media that is playing]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip Start playing media]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip skip forward in playlists]
en: Skip forward
ta: அடுத்த பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Unmute
ta: ஒலிமுடக்கத்தை நீக்கு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Mute
ta: ஒலியை அடக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: No shuffle
ta: தற்போது: கலக்க வேண்டாம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: Shuffle tracks
ta: தற்போது: பாடல்களை கலக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: Shuffle albums
ta: தற்போது: ஆல்பங்களை கலக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Track
ta: பாடல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @action:inmenu]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: Don't repeat tracks
ta: தற்போது: பாடல்களை திரும்ப இசைக்காதே

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: Repeat current track
ta: தற்போது: தற்போதைய பாடலை திரும்ப இசை

[ctx: @info:tooltip]
en: Current: Repeat all tracks in playlist
ta: தற்போது: பாடல்வரிசையை திரும்ப இசை

[ctx: @action:inmenu]
en: Playlist
ta: பாடல்வரிசை

[ctx: @action:inmenu]
en: One
ta: ஒன்றுமட்டும்

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip]
en: Application menu
ta: செயலியின் பட்டி

[ctx: @title:window Title of the view of the playlist; keep this string as short as possible because horizontal space is quite scarce]
en: Playlist
ta: பாடல்வரிசை

[ctx: @action:button]
en: Show Current
ta: தற்போதையதை காட்டு

[ctx: @action:button Remove all tracks from play list]
en: Clear All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

[ctx: @action:button Save a playlist file]
en: Save…
ta: சேமி…

[ctx: @action:button Load a playlist file]
en: Load…
ta: ஏற்று…

[ctx: @info]
en: Failed to load some tracks. Make sure that they have not been removed or renamed.
ta: சில பாடல்களை ஏற்ற முடியவில்லை. அவை நீக்கப்படவில்லையெனும், அவற்றின் பெயர்கள் மாற்றப்படவில்லையெனும் சரிபாருங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Edit Playlist File
ta: பாடல்வரிசை கோப்பை திருத்து

[ctx: @info:placeholder]
en: Playlist is empty
ta: பாடல்வரிசை காலியாக உள்ளது

[ctx: @info:usagetip]
en: Add some songs to get started. You can browse your music using the views on the left.
ta: தொடங்க, சில பாடல்களை சேறுங்கள். இடதிலுள்ள காட்சிமுறைகளில் உங்கள் பாடல்களை நீங்கள் காணலாம்.

[ctx: @info:placeholder]
en: Your playlist is empty.
ta: இப்பாடல்வரிசையில் ஏதுமில்லை

[ctx: @info:status %2 is always bigger than 1]
en: %1/%2 tracks remaining | %1/%2 tracks remaining
ta[0]: %2-இல் %1 பாடல் மீதமுள்ளது
ta[1]: %2-இல் %1 பாடல்கள் மீதமுள்ளன

[ctx: @info:status %1 and %2 are formatted like hh:mm:ss or mm:ss]
en: %1 remaining, %2 total
ta: இன்னும் %1, மொத்தம் %2

[ctx: @info:status %1 is total tracks and tracks remaining. %2 is total time and time remaining]
en: %1, %2
ta: %1; %2

[ctx: @info:status %1 and %2 are formatted like hh:mm:ss or mm:ss]
en: %1/%2 remaining
ta: இன்னும் %1/%2

[ctx: @info:status %2 is always bigger than 1]
en: %1/%2 tracks | %1/%2 tracks
ta[0]: %2-இல் %1 பாடல்
ta[1]: %2-இல் %1 பாடல்கள்

[ctx: @info:status %1 is the total number of tracks of the playlist]
en: %1 track | %1 tracks
ta[0]: %1 பாடல்
ta[1]: %1 பாடல்கள்

[ctx: @info:status %1 is the total number of radios of the playlist]
en: %1 radio | %1 radios
ta[0]: %1 வானொலி நிலையம்
ta[1]: %1 வானொலி நிலையங்கள்

[ctx: @info:status %1 is the translation of tracks, %2 is the translation of total radios]
en: %1, %2 total
ta: %1, மொத்தம் %2

[ctx: @info:status %1 is the total tracks of the playlist. %2 is the total duration formatted like hh:mm:ss or mm:ss]
en: %1 track, %2 total | %1 tracks, %2 total
ta[0]: %1 பாடல், மொத்தம் %2
ta[1]: %1 பாடல்கள், மொத்தம் %2

[ctx: @info:status %1 is the remaining duration of the playlist. It is formatted like hh:mm:ss or mm:ss]
en: 1 track, %1min remaining
ta: 1 பாடல், %1நிமி மீதம்

[ctx: @action:button]
en: Un-mark this song as a favorite
ta: இப்பாடலிலுள்ள பிடித்த‍தென்ற குறியை நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Mark this song as a favorite
ta: இப்பாடலை பிடித்த‍தென்று குறி

[ctx: @action:button remove a metadata tag]
en: Remove this tag
ta: இக்குறிச்சொல்லை நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: @label]
en: Data is not valid. %1
ta: தரவு செல்லுபடியாகாத‍து. %1

[ctx: @label:listbox]
en: Add new tag:
ta: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்:

[ctx: @title:window]
en: Create a Radio
ta: வானொலி மையத்தை உருவாக்கு

[ctx: @title:window]
en: View details
ta: காட்டப்படும் விவரங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Modify
ta: திருத்து

[ctx: @action:button]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @action:button]
en: Skip Backward
ta: முந்தைய பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action:button Pause any media that is playing]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: @action:button Start playing media]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: @action:button]
en: Skip Forward
ta: அடுத்த பாடலுக்கு செல்

[ctx: @action:button]
en: Track Options
ta: பாடலுக்கான விருப்பங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Radio Options
ta: வானொலி விருப்பங்கள்

[ctx: @action:button Show track metadata]
en: View details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Remove from queue
ta: பாடல்வரிசையிலிருந்து நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @action:button]
en: Minimize Player
ta: இயக்கியை ஒதுக்கு

[ctx: @action:button show track information]
en: Show Info
ta: விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Change Volume
ta: ஒலியளவை மாற்று

[ctx: @title:menu]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @action:inmenu]
en: Save Playlist…
ta: பாடல்வரிசையை சேமி…

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Playlist…
ta: பாடல்வரிசையைத் திற…

[ctx: @title:menu]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: @action:inmenu]
en: Toggle Party Mode
ta: கொண்டாட்ட பயன்முறையை இயக்கு/முடக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide Playlist
ta: பாடல்வரிசையை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Playlist
ta: பாடல்வரிசையைக் காட்டு

[ctx: @title:menu]
en: Controls
ta: கட்டுப்படுத்திகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: @action:inmenu]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Increase Volume
ta: ஒலியைக் கூட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Decrease Volume
ta: ஒலியைக் குறை

[ctx: @title:menu]
en: Shuffle
ta: கலக்குவது

[ctx: @action:inmenu shuffle all tracks in playlist]
en: Track
ta: பாடல்களை

[ctx: @action:inmenu shuffle albums in playlist]
en: Album
ta: ஆல்பங்களை

[ctx: @action:inmenu disable shuffle mode]
en: Off
ta: வேண்டாம்

[ctx: @title:menu]
en: Repeat
ta: திரும்ப இசைப்பது

[ctx: @action:inmenu repeat all songs in this playlist]
en: Playlist
ta: பாடல்வரிசை

[ctx: @action:inmenu repeat this one song]
en: One
ta: ஒன்றுமட்டும்

[ctx: @action:inmenu no repeat mode set; stop playback after last song in the playlist]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @title:menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @label:listbox Sort By Menu Title with no sort selected]
en: Sort: %1
ta: வரிசை: %1

[ctx: @label:listbox Sort By Menu Title with no sort selected]
en: Sort
ta: வரிசைப்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Add Radio
ta: வானொலியை சேர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Add radio
ta: வானொலியை சேர்

[ctx: @action:button]
en: Add to Playlist
ta: பாடல்வரிசையில் செர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Add to playlist
ta: பாடல்வரிசையில் செர்

[ctx: @action:button]
en: Play Now, Replacing Current Playlist
ta: தற்போதைய பாடல்வரிசைக்கு பதிலாக இதை இசை

[ctx: @info:tooltip]
en: Play now, replacing current playlist
ta: தற்போதைய பாடல்வரிசைக்கு பதிலாக இதை இசை

[ctx: @action:button]
en: Play Next
ta: அடுத்த‍தை இசை

[ctx: @info:tooltip]
en: Play next
ta: அடுத்ததை இசை

[ctx: @action:button navigate to the view for artist of this album]
en: Display Artist
ta: கலைஞரைக் காட்டு

[ctx: @info:tooltip navigate to the view for artist of this album]
en: Display Artist
ta: கலைஞரைக் காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show playlist
ta: பாடல்வரிசையைக் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: View as Icon Grid
ta: சின்னங்களைக் கொண்ட கிரிடாக காட்டு

[ctx: @action:button]
en: View as List
ta: பட்டியலாக காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: View as icon grid
ta: சின்னங்களைக் கொண்ட கிரிடாக காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: View as list
ta: பட்டியலாக காட்டு

[ctx: @action:button navigate back in the view's stack]
en: Back
ta: பின்னே

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip Show filters in the navigation bar]
en: Show search and filter toolbar
ta: தேடி வடிகட்ட உதவும் பட்டையை காட்டு

[ctx: @action:button displayed as @info:tooltip Hide filters in the navigation bar]
en: Hide search and filter toolbar
ta: தேடி வடிகட்ட உதவும் பட்டையை மறை

[ctx: @info:placeholder track view filter single album]
en: Search for track name, artist, etc.
ta: பாடல்ப்பெயர், கலைஞர் போன்றவற்றால் வடிகட்டலாம்

[ctx: @info:placeholder track view filter general]
en: Search for album name, artist, etc.
ta: ஆல்ப‍ப்பெயர், கலைஞர் போன்றவற்றால் வடிகட்டலாம்

[ctx: @label:chooser]
en: Filter by rating:
ta: மதிப்பீட்டின் படி வடிகட்டு:

[ctx: @action:button]
en: Only Show Favorites
ta: பிடித்தவற்றை மட்டும் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Set track rating
ta: பாடலுக்கான மதிப்பை இடு

[ctx: @action:button Pause current track from playlist]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: @action:button Play this track from playlist]
en: Play
ta: இயக்கு

[ctx: @action:button Remove current track from play list]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Cancel rating this track
ta: மதிப்பிடுவதை கைவிடு

[ctx: @title:group]
en: General:
ta: பொதுவானவை:

[ctx: @option:check]
en: Show background on Now Playing page
ta: 'இப்போது இசைக்கப்படுவது' எனும் பக்கத்தில் பின்புலத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show progress on task manager entries
ta: பணி மேலாளி பதிவுகளில் முன்னேற்றத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Keep running in system tray when main window is closed
ta: சாளரத்தை மூடியபின்னும் கணினித்தட்டில் இயங்கு

[ctx: @option:check]
en: Start playing on startup
ta: துவக்கும்போதே பாடலை இசைக்கச்செய்

[ctx: @option:check]
en: Scan for new music on startup
ta: துவக்கும்போது புதிய பாடல்களை கண்டறி

[ctx: @info]
en: When using this setting, you will need to manually refresh the music collection whenever new files are added to configured music folders. You can do this with the <interface>Scan for new music</interface> item in Elisa's hamburger menu.
ta: இத்தேர்வை முடக்கினால், புதிய பாடல்களை நீங்கள் உரிய அடைவுகளில் சேர்த்தப்பின், கைமுறையாக தரவுதளத்தை புதுப்பிக வேண்டும். பட்டியிலிருந்து <interface>புதிய பாடல்களுள்ளனவா என தேடு</interface> என்ற தேர்வைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் அவ்வாறு செய்யலாம்.

[ctx: @title:group]
en: Song rating style:
ta: பாடல்களுக்கு மதிப்பிடும் முறை:

[ctx: @option:radio]
en: 0-5 stars
ta: 0-5 நட்சத்திரங்கள்

[ctx: @option:radio]
en: Favorite/not favorite
ta: பிடித்த‍து/பிடிக்காத‍து

[ctx: @label:listbox]
en: Color scheme:
ta: நிறத் திட்டம்:

[ctx: @action:button]
en: Scan for New Music
ta: புதிய பாடல்களுள்ளனவா என தேடு

[ctx: @info]
en: Started scanning for music
ta: பாடல்களை கண்டறிவது துவங்கியது

[ctx: @action:button]
en: Reset Database and Re-Scan Everything
ta: தரவுதளத்தை நீக்கி மீண்டும் பாடல்களை கண்டறி

[ctx: @info]
en: Database has been reset
ta: தரவுதளம் மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @label:listbox]
en: Embed category in sidebar:
ta: ஓரப்பட்டையில் இவற்றை காட்டு:

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, embed no category in views navigation list]
en: Nothing
ta: ஏதும் வேண்டாம்

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, embed all albums in views navigation list]
en: Albums
ta: ஆல்பங்கள்

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, embed all artists in views navigation list]
en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, embed all genres in views navigation list]
en: Genres
ta: பாடல்வகைகள்

[ctx: @label:listbox]
en: Initial view on startup:
ta: துவத்தில் பயன்படுத்தும் காட்சிமுறை:

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of the playlist]
en: Now Playing
ta: இப்போது இசைக்கப்படுவது

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of recently played tracks]
en: Recently Played
ta: சமீபத்தில் இசைத்தவை

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of frequently played tracks]
en: Frequently Played
ta: அடிக்கடி இசைப்பவை

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of all albums]
en: Albums
ta: ஆல்பங்கள்

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of all artists]
en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of all tracks]
en: Tracks
ta: பாடல்கள்

[ctx: @item:inlistbox Title of the view of all genres]
en: Genres
ta: பாடல்வகைகள்

[ctx: @item:inlistbox Title of the file browser view]
en: Files
ta: கோப்புகள்

[ctx: @item:inlistbox Title of the file radios browser view]
en: Radio Stations
ta: வானொலி நிலையங்கள்

[ctx: @label:textbox]
en: Initial location for Files view:
ta: கோப்புகள் காட்சிமுறைக்கான தொடக்க இடம்:

[ctx: @action:button as in, choose a file path on disk]
en: Choose…
ta: தேர்ந்தெடு…

[ctx: @title:window]
en: Choose Folder
ta: அடைவைத் தேர்வு செய்வது

en: When saving playlist files:
ta: பாடல்வரிசைக் கோப்புகளை சேமிக்கும்போது:

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, playlist save type]
en: Prefer relative paths
ta: சார்புடைய பாதைகளை பயன்படுத்து

[ctx: @item:inlistbox Configure dialog, playlist save type]
en: Always use absolute paths
ta: முழுமையான பாதைகளை எப்போதும் பயன்படுத்து

[ctx: @info:tooltip Playlist Relative Paths]
en: When <interface>Prefer relative paths</interface> is selected, files in the same folder as the playlist will be referred with only the filename. Absolute paths are used in other cases.
ta: <interface>சார்புடைய பாதைகளை பயன்படுத்து</interface> எனும் தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருக்கும்போது, பாடல்வரிசைக்கோப்பு உள்ள அதே அடைவிலுள்ள பாடல்களுக்கு முழுமையான பாதை பயன்படுத்தப்படாது. மற்ற சூழல்களில் முழுமையான பாதைகளே எப்போதும் பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @title The configured folders where the user's music collection can be found]
en: Music folders:
ta: பாடல் அடைவுகள்:

[ctx: @action:button]
en: Stop looking for music here
ta: இங்குள்ள பாடல்களை கண்டறியாதே

[ctx: @action:button]
en: Add New Location
ta: புதிய இடத்தைச் சேர்

[ctx: @info:status]
en: "%1" could not be played
ta: "%1" தனை இசைக்க முடியவில்லை

[ctx: @title:menu]
en: Sort By
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை

[ctx: @action:button]
en: Play from here, replacing current playlist
ta: தற்போதைய பாடல்வரிசைக்கு பதிலாக இங்கிருந்து இதை இசை

[ctx: @action:button]
en: Song Options
ta: பாடலுக்கான விருப்பங்கள்

[ctx: number of imported tracks]
en: Imported one track | Imported %1 tracks
ta[0]: ஒரு பாடல் இறக்குமதி செய்யப்பட்டது
ta[1]: %1 பாடல்கள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன

[ctx: @info:status]
en: Scanning music
ta: பாடல்கள் கண்டறியப்படுகின்றன

[ctx: @title:row disc header text when showing an album]
en: Disc %1
ta: வட்டு %1

[ctx: @label]
en: Volume
ta: ஒலியளவு

[ctx: @title:inmenu]
en: Track Number
ta: பாடல் எண்

[ctx: @title:inmenu]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @item:inmenu]
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

[ctx: @item:inmenu]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

[ctx: @item:inmenu]
en: A-Z
ta: அ–ஃ

[ctx: @item:inmenu]
en: Z-A
ta: ஃ–அ

[ctx: @title:inmenu]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:inmenu]
en: Genre
ta: பாடல்வகை

[ctx: @title:inmenu]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: @item:inmenu]
en: Oldest First
ta: பழையது முதலில்

[ctx: @item:inmenu]
en: Newest First
ta: புதியது முதலில்

[ctx: @title:window Title of the view of the playlist]
en: Now Playing
ta: இப்போது இசைக்கப்படுவது

[ctx: @title:window Title of the view of recently played tracks]
en: Recently Played
ta: சமீபத்தில் இசைத்தவை

[ctx: @title:menu]
en: Last Played Date
ta: கடைசியாக இசைத்த தேதி

[ctx: @item:inmenu]
en: Least Recently Played First
ta: சமீபத்தில் இசைக்காதவை முதலில்

[ctx: @item:inmenu]
en: Most Recently Played First
ta: சமீபத்தில் இசைத்தவை முதலில்

[ctx: @title:window Title of the view of frequently played tracks]
en: Frequently Played
ta: அடிக்கடி இசைப்பவை

[ctx: @title:menu]
en: Play Frequency
ta: எத்தனைமுறை இசைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @item:inmenu]
en: Least Frequently Played First
ta: குறைவாக இசைத்தவை முதலில்

[ctx: @item:inmenu]
en: Most Frequently Played First
ta: அதிகமாக இசைத்தவை முதலில்

[ctx: @title:menu]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @title:menu]
en: Artist
ta: கலைஞர்

[ctx: @title:menu]
en: Genre
ta: பாடல்வகை

[ctx: @title:menu]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: @title:menu]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:window Title of the view of all tracks]
en: Tracks
ta: பாடல்கள்

[ctx: @title:menu]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @title:menu]
en: Duration
ta: நீளம்

[ctx: @title:menu]
en: Composer
ta: இசையமைப்பாளர்

[ctx: @title:menu]
en: Lyricist
ta: கவிஞர்

[ctx: @title:menu]
en: Last Modified
ta: கடைசியாக மாற்றியது

[ctx: @item:inmenu]
en: Shortest First
ta: குறுகியது முதலில்

[ctx: @item:inmenu]
en: Longest First
ta: நீண்டது முதலில்

[ctx: @title:window Title of the file browser view]
en: Files
ta: கோப்புகள்

[ctx: @title:window Title of the file radios browser view]
en: Radio Stations
ta: வானொலி நிலையங்கள்
