discover - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: View Updates
ta: புதுப்பிப்புகளை காட்டு

en: Security updates available
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகள் உள்ளன

en: Updates available
ta: புதுப்பிப்புகள் உள்ளன

en: System up to date
ta: கணினி புதுப்பித்த நிலையில் உள்ளது

en: Computer needs to restart
ta: கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்

en: Offline
ta: கணினியை நிறுத்தும்போது

en: Applying unattended updates…
ta: பின்னணி புதுப்பிப்புகள் நிறுவப்படுகின்றன...

en: Restart is required
ta: மீள்துவக்க வேண்டும்

en: The system needs to be restarted for the updates to take effect.
ta: புதுப்பிப்புகள் செயல்பெற கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்.

[ctx: @action:button]
en: Update and Restart
ta: புதுப்பித்து மீள்துவக்கு

[ctx: @action:button]
en: Update and Shut Down
ta: புதுப்பித்து நிறுத்து

en: Upgrade available
ta: புதுப்பிப்பு உள்ளது

[ctx: A new distro release (name and version) is available for upgrade]
en: %1 is now available.
ta: %1 இப்போது கிடைக்கிறது.

[ctx: @action:button]
en: Upgrade
ta: புதுப்பி

en: Discover Notifier
ta: டிஸ்கவர் அறிவிப்பான்

en: System update status notifier
ta: கணினி புதுப்பிப்பு நிலை அறிவிப்பான்

en: © 2010-2024 Plasma Development Team
ta: © 2010-2024 பிளாஸ்மா நிரலாக்க குழு

en: Replace an existing instance
ta: ஏற்கனவே உள்ளதற்கு பதிலாக இது இயங்கட்டும்

en: Do not show the notifier
ta: அறிவிப்பானை காட்டாதே

en: hidden
ta: மறைந்தது

en: Updates
ta: புதுப்பிப்புகள்

en: Open Discover…
ta: டிஸ்கவரை திற…

en: See Updates…
ta: புதுப்பிப்புகளை காட்டு…

en: Refresh…
ta: புதுப்பிப்புகளை தேடு...

en: Install Updates and Restart…
ta: புதுப்பிப்புகளை நிறுவி மீள்துவக்கு…

en: Install Updates and Shut Down…
ta: புதுப்பிப்புகளை நிறுவி கணினியை நிறுத்து…

en: Restart to apply installed updates
ta: நிறுவியுள்ள புதுப்பிப்புகள் செயல்பட மீள்துவக்கவும்

en: Click to restart the device
ta: சாதனத்தை மீள்துவக்க அழுத்துங்கள்
