bluedevil - en to ta translation catalogue (70 entries)

[ctx: DeviceName Network (Service)]
en: %1 Network (%2)
ta: %1 பிணையம் (%2)

en: Disconnect
ta: இணைப்பை துண்டி

en: Connect
ta: இணை

en: Unblock the device first to be able to connect to it
ta: சாதனத்துடன் இணைய அதைத் தடுத்ததைத் திரும்பப்பெறவும்

en: Type:
ta: வகை:

en: Battery:
ta: மின்கலம்:

en: Address:
ta: முகவரி:

en: Adapter:
ta: செருகி

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Trusted
ta: நம்பகமானது

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Any incoming connections from a blocked device will be immediately rejected.
ta: தடுக்கப்பட்டுள்ள சாதனத்திலிருந்து உள்வரும் இணைப்புக் கோரிக்கைகள் தானாக மறுக்கப்படும்.

en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Setup NAP Network…
ta: NAP பிணையத்தை அமை…

en: Setup DUN Network…
ta: DUN பிணையத்தை அமை…

[ctx: @action:button Forget the Bluetooth device]
en: Forget
ta: மறந்துவிடு

[ctx: @action:button %1 is the name of a Bluetooth device]
en: Forget "%1"
ta: "%1" தனை மறந்திடு

en: Forget this Device?
ta: இந்த சாதனத்தை மறந்திடலாமா?

en: Are you sure you want to forget "%1"?
ta: "%1" எனும் சாதனத்தை உறுதியாக மறந்திடலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Forget Device
ta: சாதனத்தை மற

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Enabled:
ta: இயக்கப்பட்டதா:

en: Visible:
ta: தெரிகிறதா:

en: On login:
ta: நுழையும்போது:

en: Enable Bluetooth
ta: ஊடலையை இயக்கு

en: Disable Bluetooth
ta: ஊடலையை முடக்கு

en: Restore previous status
ta: முந்தைய நிலையை மீட்டமை

en: When receiving files:
ta: கோப்புகளை பெறும்போது:

en: Ask for confirmation
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Accept for trusted devices
ta: நம்பகமான சாதனங்களிலிருந்து ஏற்றுக்கொள்

en: Always accept
ta: எப்போதும் ஏற்றுக்கொள்

en: Save files in:
ta: கோப்புகளை இங்கு சேமி:

en: Select folder
ta: அடைவைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action: button as in, 'enable Bluetooth']
en: Enabled
ta: இயக்கு

en: Pair Device…
ta: சாதனத்தை ஜோடியாக்கு…

en: Configure…
ta: அமை...

en: No Bluetooth adapters found
ta: ஊடலை செருகியேதும் இல்லை

en: Connect an external Bluetooth adapter
ta: வெளி ஊடலை செருகியை இணைக்கவும்

en: Bluetooth is disabled
ta: ஊடலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Enable
ta: இயக்கு

en: No devices paired
ta: எச்சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Click <interface>Pair Device…</interface> to pair some
ta: புதியவற்றை சேர்க்க <interface>சாதனத்தை ஜோடியாக்கு…</interface> என்பதை அழுத்தவும்

en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

en: Available
ta: கிடைக்கிறது

en: %1% Battery
ta: %1% மின்கலம்

[ctx: This device is a Phone]
en: Phone
ta: தொலைபேசி

[ctx: This device is a Modem]
en: Modem
ta: இணக்கி

[ctx: This device is a Computer]
en: Computer
ta: கணினி

[ctx: This device is of type Network]
en: Network
ta: பிணையம்

[ctx: This device is a Headset]
en: Headset
ta: தலையணி ஒலிவாங்கி

[ctx: This device is a Headphones]
en: Headphones
ta: தலைப்பேசி

[ctx: This device is an Audio/Video device]
en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்

[ctx: This device is a Keyboard]
en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

[ctx: This device is a Mouse]
en: Mouse
ta: சுட்டி

[ctx: This device is a Game controller]
en: Game controller
ta: விளையாட்டு கட்டுப்படுத்தி

[ctx: This device is a Graphics Tablet (input device)]
en: Tablet
ta: வரைகலை பலகை

[ctx: This device is a Camera]
en: Camera
ta: படக்கருவி

[ctx: This device is a Printer]
en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

[ctx: This device is an Imaging device (printer, scanner, camera, display, …)]
en: Imaging
ta: படமெடுப்பது

[ctx: This device is a Wearable]
en: Wearable
ta: அணியக்கூடியது

[ctx: This device is a Toy]
en: Toy
ta: விளையாட்டுப்பொருள்

[ctx: This device is a Health device]
en: Health
ta: மருத்துவக்கருவி

en: File transfer
ta: கோப்பு இடமாற்றம்

en: Send file
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Audio
ta: ஒலி

en: Network
ta: பிணையம்

en: Other
ta: மற்றவை
