baloo - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Baloo Search
ta: பாலூ தேடல்

en: A tool to search through the files indexed by Baloo
ta: பாலூவால் அட்டவணையாக்கப்பட்ட கோப்புகளுள் தேடும் நிரல்

en: Vishesh Handa
ta: விஷேஷ் ஹண்டா

en: The maximum number of results
ta: விடைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: limit
ta: வரம்பு

en: Type of data to be searched
ta: தேட வேண்டிய தரவுவகை

en: Limit search to specified directory
ta: குறிப்பிட்ட அடைவிற்குள் மட்டும் தேடு

en: directory
ta: அடைவு

en: Show document IDs
ta: ஆவண அடையாள எண்களைக் காட்டு

en: Sorting criteria
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை

en: query
ta: வினா

en: List of words to query for
ta: தேட வேண்டிய சொற்களின் பட்டியல்

en: %1 is not a valid directory
ta: %1 ஓர் அடைவு இல்லை

en: Using canonical path '%1' for '%2'
ta: '%2' என்பதன் செந்தர பாதையாக '%1' பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Elapsed: %1 msecs
ta: கழிந்த‍து: %1 மில்லிநொடிகள்
