baloo - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Idle
ta: ஒன்றும் செய்யவில்லை

en: Suspended
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Initial Indexing
ta: முதல் அட்டவணையாக்கம்

en: Indexing new files
ta: புதிய கோப்புகள் அட்டவணையாக்கப்படுகின்றன

en: Indexing modified files
ta: மாற்றப்பட்டுள்ள கோப்புகள் அட்டவணையாக்கப்படுகின்றன

en: Indexing Extended Attributes
ta: மேம்பட்ட பண்புகள் அட்டவணையாக்கப்படுகின்றன

en: Indexing file content
ta: கோப்பு உள்ளடக்கம் அட்டவணையாக்கப்படுகின்றது

en: Checking for unindexed files
ta: அட்டவணையாக்கப்படாத கோப்புகளை தேடுகிறது

en: Checking for stale index entries
ta: காலாவதியான அட்டவணைப்பதிவுகளை தேடுகிறது

en: Idle (Powersave)
ta: ஒன்றும் செய்யவில்லை (ஆற்றல் சேமிப்பு)

en: Not Running
ta: இயங்கவில்லை

en: Starting
ta: துவங்குகிறது
