baloo - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: List only inaccessible entries.
    Only applies to "%1"
ta: அணுகமுடியாத பதிவுகளை மட்டும் பட்டியலிடு.
    "%1" என்பதற்கு மட்டும் பொருந்தும்

en: Act only on item on mounted devices
ta: ஏற்றப்பட்டுள்ள சாதனங்களிலுள்ளவற்றின் மீது மட்டும் செயல்படு

en: List devices
ta: சாதனங்களை பட்டியலிடும்

en: 
    
    Commands:
        %1
ta: 
    
    கட்டளைகள்:
        %1

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: The command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

[ctx: Command]
en: A regular expression applied to the URL of database items
    Example: %1
ta: தரவுதளத்திலுள்ளவற்றின் முகவரிகளின் மீது செயல்படுத்த வேண்டிய சுருங்குறித் தொடர்
    எ.கா.: %1

en: Baloo Index could not be opened
ta: பாலூவின் அட்டவணையை திறக்க முடியவில்லை

en: Removing stale database contents...
ta: தற்காலத்திற்கு ஒவ்வாத தரவுதளத்தின் உருப்படிகள் நீக்கப்படுகின்றன...

en: Elapsed: %1 secs
ta: கழிந்த‍து: %1 நொடிகள்
