plasma-angelfish - en to pa translation catalogue (159 entries)

en: desktop file to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ

en: Angelfish Web App runtime
pa: ਐਂਜਲਫਿਸ਼ ਵੈੱਬ ਐਪ ਰਨਟਾਈਮ

en: Copyright 2020 Angelfish developers
pa: ਕਾਪੀਰਾਈਟ 2020 ਐਂਜਲਫਿਸ਼ ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Marco Martin
pa: ਮਾਰਕੋ ਮਾਰਟਿਨ

en: Download finished
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Download failed
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Authentication required
pa: ਪਰਮਾਣਕਿਤਾ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: Username
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Do you want to download this file?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫ਼ਾਇਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Error loading the page
pa: ਸਫ਼ਾ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Retry
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: Do you wish to continue?
    
     If you wish so, you may continue with an unverified certificate.
     Accepting an unverified certificate means
     you may not be connected with the host you tried to connect to.
     Do you wish to override the security check and continue?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
    
    ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਕਰਨਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਨਾ-ਤਸਦੀਕ ਕੀਤੇ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    ਨਾ-ਤਸਦੀਕ ਕੀਤੇ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਨੂੰ ਮੰਨਣ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਕਿ
    ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਹੋਸਟ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਹ ਸ਼ਾਇਦ ਉਹ ਨਾ ਹੋਵੇ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਂਚ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਕੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: This page says
pa: ਇਹ ਸਫ਼ਾ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: The website asks for confirmation that you want to leave. Unsaved information might not be saved.
pa: ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੇ ਤਸਦੀਕ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਨਾ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੇਗਾ।

en: Leave page
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਛੱਡੋ

en: Submit
pa: ਭੇਜੋ

en: Do you want to allow the website to access the geo location?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਭੂਗੋਲਿਕ ਟਿਕਾਣੇ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to access the microphone?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਮਾਈਕਰੋਫ਼ੋਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to access the camera?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਕੈਮਰੇ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to access the camera and the microphone?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਕੈਮਰੇ ਅਤੇ ਮਾਈਕਰੋਫ਼ੋਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to share your screen?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਕਰੀਨ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to share the sound output?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਸਾਊਂਡ ਆਉਟਪੁੱਟ ਸਾਂਝੀ ਕਰਨ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to allow the website to send you notifications?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚ ਦੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Accept
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ

en: Decline
pa: ਇਨਕਾਰ

en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Destination
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Save to PDF
pa: PDF ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: Orientation
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Paper size
pa: ਪੇਪਰ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: Options
pa: ਚੋਣਾਂ

en: Print backgrounds
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਨੂੰ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

en: Website was opened in a new tab
pa: ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: Entered Full Screen Mode
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਗਏ

en: Exit Full Screen (Esc)
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਛੱਡੋ (Esc)

en: Play
pa: ਚਲਾਓ

en: Pause
pa: ਵਿਰਾਮ

en: Unmute
pa: ਨਾ-ਚੁੱਪ

en: Mute
pa: ਚੁੱਪ

en: Speed
pa: ਗਤੀ

en: Loop
pa: ਲੂਪ

en: Exit fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: Fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ

en: Hide controls
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਓਹਲੇ

en: Show controls
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਵੇਖੋ

en: Open video
pa: ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open audio
pa: ਆਡੀਓ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open video in new Tab
pa: ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open audio in new Tab
pa: ਆਡੀਓ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Save video
pa: ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ

en: Copy video Link
pa: ਵੀਡੀਓ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Open image
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open image in new Tab
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Save image
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ

en: Copy image
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy image link
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Open link
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open link in new Tab
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Bookmark link
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ

en: Save link
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ

en: Copy link
pa: ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Cut
pa: ਕੱਟੋ

en: Paste
pa: ਚੇਪੋ

en: Share page
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: View page source
pa: ਸਫ਼ੇ ਦੇ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਵੇਖੋ

en: The ad blocker is missing its filter lists, do you want to download them now?
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਰੋਕੂ ਕੋਲ ਇਸ ਦੀ ਫਿਲਟਰ ਸੂਚੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Downloading...
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਜਾਰੀ ਹੈ…

en: Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ

en: Search bookmarks…
pa: …ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਲੱਭੋ

en: No bookmarks yet
pa: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Search or enter URL…
pa: ਖੋਜੋ ਜਾਂ URL ਦਿਓ…

en: New Tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ

en: Leave private mode
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਢੰਗ ਛੱਡੋ

en: Private mode
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਢੰਗ

en: History
pa: ਅਤੀਤ

en: Downloads
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Full Screen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ

en: Hide developer tools
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ ਟੂਲ ਓਹਲੇ

en: Show developer tools
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ ਟੂਲ ਵੇਖਾਓ

en: Find in page
pa: ਸਫ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੱਭੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Reader Mode
pa: ਰੀਡਰ ਮੋਡ

en: Add to application launcher
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਾਂਚਰ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Search history…
pa: …ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

en: Clear all history
pa: ਸਾਰੇ ਅਤੀਤ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Not history yet
pa: ਹਾਲੇ ਕੋਈ ਅਤੀਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Reader Mode: %1
pa: ਰੀਡਰ ਮੋਡ: %1

en: Close tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Open a new tab
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: List all tabs
pa: ਸਭ ਟੈਬਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: Reload Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Duplicate Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਕਰੋ

en: Bookmark Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ

en: Close Tab
pa: ਟੈਬ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: No running downloads
pa: ਕੋਈ ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: download state]
en: Starting…
pa: ...ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Completed
pa: ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Cancelled
pa: ਰੱਦ ਕੀਤਾ

[ctx: download state]
en: Interrupted
pa: ਰੋਕਿਆ

[ctx: download state]
en: In progress
pa: ਜਾਰੀ

en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Search...
pa: ...ਖੋਜੋ

en: Angelfish Web Browser
pa: ਐਂਜਲਫਿਸ਼ ਵੈੱਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ

en: Tabs
pa: ਟੈਬਾਂ

en: Add to homescreen
pa: ਮੁੱਖ-ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਜੋੜੋ

en: Open in app
pa: ਐਪ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Go previous
pa: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Go forward
pa: ਅੱਗੇ ਜਾਓ

en: Stop loading
pa: ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਰੋਕੋ

en: Refresh
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Bookmarked
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕੀਤਾ

en: Bookmark
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕਰੋ

en: Show desktop site
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਸਾਈਟ ਵੇਖਾਓ

en: Reader Mode
pa: ਰੀਡਰ ਮੋਡ

en: Hide navigation bar
pa: ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ ਪੱਟੀ ਲੁਕਾਓ

en: Site wants to open a new tab: 
    %1
pa: ਸਾਈਟ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ:
    %1

en: Share page to
pa: ਸਫ਼ਾ ਇਸ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ

en: URL to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ URL

en: General
pa: ਆਮ

en: Ad Block
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਪਾਬੰਦੀ

en: Web Apps
pa: ਵੈੱਬ ਐਪਾਂ

en: Search Engine
pa: ਖੋਜ ਇੰਜਣ

en: Toolbars
pa: ਟੂਲਬਾਰ

en: Show home button:
pa: ਮੁੱਖ-ਸਕਰੀਨ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ:

en: Homepage:
pa: ਮੁੱਖ ਸਫ਼ਾ:

en: New tabs:
pa: ਨਵੀਆਂ ਟੈਬਾਂ:

en: Always show the tab bar
pa: ਟੈਬ ਪੱਟੀ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: The tab bar will be displayed even if there is only one tab open
pa: ਟੈਬ ਪੱਟੀ ਇੱਕ ਟੈਬ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਵਿਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ

en: Adblock settings
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ-ਰੋਕੂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Update lists
pa: ਲਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: The adblock functionality isn't included in this build.
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ-ਰੋਕੂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਇਸ ਬਿਲਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Remove this filter list
pa: ਇਹ ਫਿਲਟਰ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Add filterlist
pa: ਫਿਲਟਰ-ਸੂਚੀ ਜੋੜੋ

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Url
pa: URL

en: Enable JavaScript
pa: ਜਾਵਾ-ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Load images
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Whether to load images on websites.
pa: ਕੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟਾਂ ਉੱਤੇ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਕਰਨੇ ਹਨ।

en: Enable adblock
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ-ਰੋਕੂ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: AdBlock functionality was not included in this build.
pa: ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ-ਰੋਕੂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਇਸ ਬਿਲਡ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਸਨ।

en: Switch to new tab immediately
pa: ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਉੱਤੇ ਫ਼ੌਰਨ ਜਾਓ

en: When you open a link, image or media in a new tab, switch to it immediately
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਲਿੰਕ, ਚਿੱਤਰ ਜਾਂ ਮੀਡੀਏ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਟੈਬ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸ ਉੱਤੇ ਫ਼ੌਰਨ ਜਾਓ

en: Navigation bar
pa: ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ ਪੱਟੀ

en: Main menu in portrait
pa: ਪੋਰਟਰੇਟ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ

en: Tabs in portrait
pa: ਪੋਰਟਰੇਟ ਵਿੱਚ ਟੈਬਾਂ

en: Context menu in portrait
pa: ਪੋਰਟਰੇਟ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਗ ਮੇਨੂ

en: Go back
pa: ਪਿੱਛੇ ਜਾਓ

en: Reload/Stop
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ/ਰੋਕੋ

en: Custom
pa: ਕਸਟਮ

en: Base URL of your preferred search engine
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਤਰਜੀਹੀ ਖੋਜ ਇੰਜਣ ਲਈ ਮੁੱਢਲਾ URL

en: Remove app
pa: ਐਪ ਹਟਾਓ
