plasma-workspace - en to is translation catalogue (12 entries)

en: &Execute
is: K&eyra

en: Templates
is: Sniðskrár

en: Desktop Shell Scripting Console
is: Stjórnborð skjáborðsskriftunar

en: Editor
is: Ritill

en: Load
is: Hlaða inn

en: Use
is: Nota

en: Output
is: Úttak

en: Unable to load script file <b>%1</b>
is: Tókst ekki að hlaða inn skriftuskránni <b>%1</b>

en: Open Script File
is: Opna skriftuskrá

en: Save Script File
is: Vista skriftuskrá

en: Executing script at %1
is: Keyri skriftu á %1

en: Runtime: %1ms
is: Keyrslutími: %1ms
