plasma-workspace - en to is translation catalogue (20 entries)

en: Run Command interface
is: Keyra skipanaviðmót

en: Use the clipboard contents as query for KRunner
is: Nota innihald klippispjalds sem fyrirspurn í KRunner

en: Start KRunner in the background, don't show it.
is: Ræsa KRunner í bakgrunni, en ekki birta það.

en: Replace an existing instance
is: Skipta út fyrirliggjandi tilviki

en: Show only results from the given plugin
is: Birta einungis niðurstöður frá tiltekinni viðbót

en: List available plugins
is: Sýna tiltækar viðbætur

en: The query to run, only used if -c is not provided
is: Fyrirspurn sem á að keyra, aðeins notað ef -c er ekki gefið upp

[ctx: Header for command line output]
en: Available KRunner plugins, pluginId
is: Tiltækar KRunner-viðbætur, pluginId

en: Configure
is: Grunnstilla

en: Configure KRunner Behavior
is: Grunnstilla hegðun KRunner

en: Configure KRunner…
is: Grunnstilla KRunner...

en: Showing only results from %1
is: Birta einungis niðurstöður frá %1

[ctx: Textfield placeholder text, query specific KRunner plugin]
en: Search '%1'…
is: Leita '%1'…

[ctx: Textfield placeholder text]
en: Search…
is: Leita…

en: Show Usage Help
is: Birta notkunaraðstoð

en: Pin
is: PIN-númer

en: Pin Search
is: PIN-númeraleit

en: Keep Open
is: Halda opnu

en: Recent Queries
is: Nýlegar fyrirspurnir

en: Remove
is: Fjarlægja
