kirigami-addons - en to is translation catalogue (58 entries)

en: Close
is: Loka

en: Zoom in
is: Auka aðdrátt

en: Zoom out
is: Minnka aðdrátt

en: Rotate left
is: Snúa til vinstri

en: Rotate right
is: Snúa til hægri

[ctx: @action:intoolbar]
en: Show caption
is: Sýna skýringartexta

[ctx: @action:intoolbar]
en: Hide caption
is: Fela skýringartexta

en: Save as
is: Vista sem

en: Previous image
is: Fyrri mynd

en: Next image
is: Næsta mynd

[ctx: @action:button]
en: Close
is: Loka

en: Download
is: Sækja

[ctx: @title:dialog]
en: Success
is: Tókst

[ctx: @title:dialog]
en: Warning
is: Viðvörun

[ctx: @title:dialog]
en: Error
is: Villa

[ctx: @title:dialog]
en: Information
is: Upplýsingar

[ctx: @label:checkbox]
en: Do not show again
is: Ekki sýna aftur

[ctx: @action:button]
en: Volume
is: Hljóðstyrkur

[ctx: @action:button]
en: Cancel
is: Hætta við

[ctx: @action:button]
en: Select
is: Velja

en: Day
is: Dagur

en: Month
is: Mánuður

en: Year
is: Ár

[ctx: @action:button]
en: Go Previous
is: Fara á fyrra

[ctx: @action:button]
en: Jump to today
is: Fara í daginn í dag

[ctx: @action:button]
en: Go Next
is: Fara á næsta

en: Hours
is: Klukkustundir

en: Minutes
is: Mínútur

en: About KDE
is: Um KDE

en: Be Free!
is: Vertu frjáls!

en: KDE is a world-wide community of software engineers, artists, writers, translators and creators who are committed to Free Software development. KDE produces the Plasma desktop environment, hundreds of applications, and the many software libraries that support them.
    
    KDE is a cooperative enterprise: no single entity controls its direction or products. Instead, we work together to achieve the common goal of building the world's finest Free Software. Everyone is welcome to join and contribute to KDE, including you.
is: KDE er samfélag hugbúnaðarfólks, listafólks, þýðenda og hönnuða allsstaðar að úr heiminum sem styðja hugmyndina um  frjálsan hugbúnað. KDE framleiðir Plasma skjáborðsumhverfið, hundruði forrita og fjölmörg hugbúnaðarsöfn sem styðja þau.
    
    KDE er samvinnuverkefni: engin einn aðili stjórnar því, stefnu þess eða framleiðsluvörum. Í stað þess vinnum við saman að því að ná því sameiginlega markmiði að búa til besta frjálsa hugbúnaðinn í heiminum. Öll geta <a href="">tekið þátt og lagt sitt af mörkum í KDE, líka þú.

en: Homepage
is: Heimasíða

en: Report bugs
is: Senda villuskýrslu

en: Software can always be improved, and the KDE team is ready to do so. However, you - the user - must tell us when something does not work as expected or could be done better.
    
    KDE has a bug tracking system. Use the button below to file a bug, or use the program's About page to report a bug specific to this application.
    
    If you have a suggestion for improvement then you are welcome to use the bug tracking system to register your wish. Make sure you use the severity called "Wishlist".
is: Það er alltaf hægt að bæta hugbúnað og KDE-hópurinn er boðinn og búinn að gera það. Hins vegar þarft þú sem notandi að segja frá ef eitthvað virkar ekki sem skyldi eða mætti gera betur.
    
    Það er til villugrunnur fyrir KDE. Notaðu hnappinn hér fyrir neðan til að tilkynna villu eða gerðu það í gegnum síðuna "Um forritið" í forritinu til að tilkynna villur í þeim hugbúnaði.
    
    Ef þú hefur tillögur að endurbótum skaltu endilega nota KDE villugrunninn til að senda inn tillögu þína. Merktu hana bara sem "Wishlist " ("óskalisti").

en: Report a bug
is: Senda villutilkynningu

en: Join us
is: Vertu með

en: You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the language teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!
is: Þú þarft ekki að vera forritari til að vera með í KDE-teyminu. Þú gætir til dæmis tekið þátt í að þýða notendaviðmót forrita á íslensku eða önnur tungumál, hannað grafík, þemu, hljóð og hjálpað til við að bæta handbækurnar. Það sem þú vilt!

en: Get Involved
is: Taktu þátt

en: Developer Documentation
is: Skjölun fyrir forritara

en: Support us
is: Styrktu okkur

en: KDE software is and will always be available free of charge, however creating it is not free.
    
    To support development the KDE community has formed the KDE e.V., a non-profit organization legally founded in Germany. KDE e.V. represents the KDE community in legal and financial matters.
    
    KDE benefits from many kinds of contributions, including financial. We use the funds to reimburse members and others for expenses they incur when contributing. Further funds are used for legal support and organizing conferences and meetings.
    
    We would like to encourage you to support our efforts with a financial donation.
    
    Thank you very much in advance for your support.
is: KDE er og verður alltaf ókeypis en það er ekki ókeypis að búa það til.
    
    Því hefur KDE stofnað KDE e.V., félag með aðsetur í Þýskalandi sem starfar ekki í hagnaðarskyni. Félagið kemur fram fyrir hönd KDE-verkefnisins varðandi lögfræðileg og fjárhagsleg mál.
    
    KDE nýtur góðs af ýmis konar stuðningi, þ.m.t. fjárhagslegum.  Við notum fjármunina til að styrkja meðlimi og aðra í þeim útgjöldum sem þau kunna að verða fyrir vegna vinnu sinnar við KDE.  Einnig er fjármagnið notað til að sinna lagalegum málefnum, skipuleggja ráðstefnur og fundi.
    
    Við hvetjum þig til að leggja þitt af mörkum með fjárhagslegum stuðningi.

en: Donate
is: Styrkja

en: About %1
is: Um %1

en: Copyright
is: Höfundarréttur

en: License | Licenses
is[0]: Notkunarleyfi
is[1]: Notkunarleyfi

en: Libraries in use
is: Hugbúnaðarsöfn í notkun

en: Authors
is: Höfundar

en: Credits
is: Þátttakendur

en: Translators
is: Þýðendur

en: Visit %1's KDE Store page
is: Heimsækja síðu %1 á KDE Store

en: Send an email to %1
is: Senda tölvupóst á %1

[ctx: @action:button]
en: Color
is: Litur

[ctx: Accessible description]
en: Current color "%1"
is: Núverandi litur "%1"

[ctx: Displayed in place of the date if the selected day is today]
en: Today
is: Í dag

[ctx: Date is not set]
en: Not set
is: Ekki stillt

[ctx: @title:window]
en: Settings
is: Stillingar

[ctx: @title:window]
en: Settings — %1
is: Stillingar — %1

[ctx: @action:intoolbar]
en: Go back
is: Fara til baka
