kio_thumbnail - en to gu translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
gu: MIME પ્રકાર સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: No or invalid size specified.
gu: નહિં અથવા અયોગ્ય માપ સ્પષ્ટ કરેલ છે.

en: Cannot create thumbnail for directory
gu: ડિરેક્ટરી માટે થમ્ભનેઇલ બનાવી શકાતુ નથી

en: No plugin specified.
gu: પ્લગઇન સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: Cannot load ThumbCreator %1
gu: ThumbCreator %1 લોડ કરી શકાતુ નથી

en: Cannot create thumbnail for %1
gu: %1 માટે thumbnail બનાવી શકાતુ નથી

en: Failed to create a thumbnail.
gu: thumbnail બનાવવામાં નિષ્ફળતા.

en: Could not write image.
gu: ઇમેજને લખી શકાતી નથી.

en: Failed to attach to shared memory segment %1
gu: વહેંચાયેલ મેમરી સેગમેન્ટ %1 ને જોડવામાં નિષ્ફળતા

en: Image is too big for the shared memory segment
gu: વહેંચાયેલ મેમરી સેગમેન્ટ માટે ઇમેજ ખૂબ મોટી છે
