kioclient - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Command-line tool for network-transparent operations
th: เครื่องมือแบบพิมพ์คำสั่งสำหรับการทำงานเกี่ยวกับเครือข่าย

en: Overwrite destination if it exists (for copy and move)
th: ทำการเขียนทับที่ปลายทาง ถ้าหากว่ามีอยู่ (สำหรับการคัดลอก และการย้าย)

en: Source URL or URLs
th: URL ต้นทาง (หนึ่งตัว) หรือ URLs ต้นทาง (หลายตัว)

en: Destination URL
th: URL ปลายทาง

en: Show available commands
th: แสดงคำสั่งที่มีให้

en: Command (see --commands)
th: คำสั่ง (ดูที่ --commands)

en: Arguments for command
th: ค่าอาร์กิวเมนต์สำหรับคำสั่ง
