plasma_applet_battery - en to ta translation catalogue (72 entries)

en: Charging
ta: ஆற்றல் ஏறுகிறது

en: Discharging
ta: ஆற்றல் பயன்படுகிறது

en: Fully Charged
ta: முழு ஆற்றல் உள்ளது

en: Not Charging
ta: ஆற்றல் ஏறவில்லை

[ctx: Battery is currently not present in the bay]
en: Not present
ta: இல்லை

en: This battery's health is at only %1% and it should be replaced. Contact the manufacturer.
ta: இந்த மின்கலத்தின் ஆரோக்கியம் %1% தான். இதனால் மின்கலத்தை மாற்ற வேண்டும். அதன் தயாரிப்பாளரை அணுகவும்.

en: Time To Full:
ta: முழுமையடைவதற்கான நேரம்:

en: Remaining Time:
ta: மீதமுள்ள நேரம்:

[ctx: @info]
en: Estimating…
ta: கணிக்கப்படுகிறது…

en: Battery Health:
ta: மின்கல ஆரோக்கியம்:

en: Battery is configured to charge up to approximately %1%.
ta: ஏறத்தாழ %1% வரை மட்டும் ஆற்றல் ஏறுமாறு உங்கள் மின்கலம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:group]
en: Sleep and Screen Locking after Inactivity
ta: ஒன்றும் செய்யாதபோது தூங்குவதும் திரையை பூட்டுவதும்

en: Power Management
ta: ஆற்றல் மேலாண்மை

[ctx: Sleep and Screen Locking after Inactivity]
en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: Sleep and Screen Locking after Inactivity]
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

[ctx: Minimize the length of this string as much as possible]
en: Your laptop is configured not to sleep when closing the lid while an external monitor is connected.
ta: மூடியை மூடும்போது, ஒரு வெளி காட்சிக் கருவி இணைக்கப்பட்டிருந்தால், தூங்காதவாறு உங்கள் கணினி அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: %1 application is currently blocking sleep and screen locking: | %1 applications are currently blocking sleep and screen locking:
ta[0]: %1 செயலி தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை தடுக்கிறது:
ta[1]: %1 செயலிகள் தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டுதலை தடுக்கின்றன:

en: %1 is currently blocking sleep and screen locking (%2)
ta: %1 தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை தடுக்கிறது (%2)

en: %1 is currently blocking sleep and screen locking (unknown reason)
ta: %1 தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை தடுக்கிறது (தெரியாத காரணம்)

en: An application is currently blocking sleep and screen locking (%1)
ta: ஒரு செயலி தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை தடுக்கிறது (%1)

en: An application is currently blocking sleep and screen locking (unknown reason)
ta: ஒரு செயலி தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை தடுக்கிறது (தெரியாத காரணம்)

[ctx: Application name: reason for preventing sleep and screen locking]
en: %1: unknown reason
ta: %1: தெரியாத காரணம்

[ctx: Application name: reason for preventing sleep and screen locking]
en: Unknown application: %1
ta: தெரியாத செயலி: %1

[ctx: Application name: reason for preventing sleep and screen locking]
en: Unknown application: unknown reason
ta: தெரியாத செயலி: தெரியாத காரணம்

[ctx: @action:button Prevent an app from blocking automatic sleep and screen locking after inactivity]
en: Unblock
ta: தடையை நீக்கு

[ctx: @action:button Prevent an app from blocking automatic sleep and screen locking after inactivity]
en: Only this time
ta: இம்முறைமட்டும்

[ctx: @action:button Prevent an app from blocking automatic sleep and screen locking after inactivity]
en: Every time for this app and reason
ta: இந்த செயலிக்கும் காரணத்திற்கும் எப்போதும்

[ctx: Minimize the length of this string as much as possible]
en: You have manually blocked sleep and screen locking.
ta: தூக்கத்தையும் திரைபூட்டலையும் தடுத்துள்ளீர்.

[ctx: @action:button Undo blocking sleep and screen locking after inactivity]
en: Unblock
ta: தடையை நீக்கு

en: Failed to unblock automatic sleep and screen locking
ta: தானாக தூங்குவதற்கும் திரைபூட்டுவதற்குமான தடையை நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to block automatic sleep and screen locking
ta: தானாக தூங்குவதையும் திரைபூட்டுவதையும் தடுக்க முடியவில்லை

en: %1 application has been prevented from blocking sleep and screen locking: | %1 applications have been prevented from blocking sleep and screen locking:
ta[0]: %1 செயலி தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை இனிமேல் தடுக்காது:
ta[1]: %1 செயலிகள் தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை இனிமேல் தடுக்காது:

[ctx: Application name; reason]
en: %1 has been prevented from blocking sleep and screen locking for %2
ta: %1 தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டலை இனிமேல் %2 எனும் காரணத்திற்கு தடுக்காது

[ctx: @action:button Undo preventing an app from blocking automatic sleep and screen locking after inactivity]
en: Block Again
ta: மீண்டும் தடு

[ctx: @action:button Block sleep and screen locking after inactivity]
en: Manually Block
ta: கைமுறையாக தடு

en: The battery applet has enabled suppressing sleep and screen locking
ta: திரை பூட்டல் மற்றும் தானியக்க உறக்கம், மின்கல பிளாஸ்மாய்டால் தடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Power and Battery
ta: ஆற்றலும் மின்கலமும்

en: Battery is not present in the bay
ta: புறையில் மின்கலம் இல்லை

en: Battery at %1%, not Charging
ta: மின்கலத்தில் %1% உள்ளது; ஆற்றல் ஏறவில்லை

en: Battery at %1%, plugged in but still discharging
ta: மின்கலத்தில் %1% உள்ளது; சொருகப்பட்டுள்ளது, ஆனால் ஆற்றல் ஏறவில்லை

en: Battery at %1%, Charging
ta: மின்கலத்தில் %1% உள்ளது; ஆற்றல் ஏறுகிறது

en: Battery at %1%
ta: மின்கலத்தில் %1% உள்ளது

en: The power supply is not powerful enough to charge the battery
ta: மின்கலத்தில் ஆற்றல் ஏற்றும் அளவுக்கு மின்னளிப்பு ஆற்றல்வாய்ந்ததல்ல

en: No Batteries Available
ta: மின்கலங்கள் ஏதுமில்லை

[ctx: time until fully charged - HH:MM]
en: %1 until fully charged
ta: முழுதாக ஆற்றல் ஏறும் வரை %1

[ctx: remaining time left of battery usage - HH:MM]
en: %1 remaining
ta: மீதம் %1

en: Not charging
ta: ஆற்றல் ஏறவில்லை

en: Automatic sleep and screen locking are disabled; middle-click to re-enable
ta: தானியங்கி தூக்கம் மற்றும் திரை பூட்டுதல் முடங்கியுள்ளன; இயக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: Middle-click to disable automatic sleep and screen locking
ta: தானியக்க தூக்கத்தையும் திரைபூட்டலையும் தடுக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: An application has requested activating Performance mode | %1 applications have requested activating Performance mode
ta[0]: ஒரு செயலி அதிவேக பயன்முறையை இயக்குமாறு கோரியுள்ளது
ta[1]: %1 செயலிகள் அதிவேக பயன்முறையை இயக்குமாறு கோரியுள்ளன

en: System is in Performance mode; scroll to change
ta: கணினி அதிவேக பயன்முறையில் உள்ளது; மாற்ற உருளவும்

en: An application has requested activating Power Save mode | %1 applications have requested activating Power Save mode
ta[0]: ஒரு செயலி ஆற்றல் சேமிப்பு பயன்முறையை இயக்குமாறு கோரியுள்ளது
ta[1]: %1 செயலிகள் ஆற்றல் சேமிப்பு பயன்முறையை இயக்குமாறு கோரியுள்ளன

en: System is in Power Save mode; scroll to change
ta: கணினி ஆற்றல் சேமிப்பு பயன்முறையில் உள்ளது; மாற்ற உருளவும்

en: System is in Balanced Power mode; scroll to change
ta: கணினி நடுநிலையான ஆற்றல் பயன்முறையில் உள்ளது; மாற்ற உருளவும்

en: &Show Energy Information…
ta: ஆற்றல் விவரங்களை காட்டு…

en: Show Battery Percentage on Icon When Not Fully Charged
ta: ஆற்றல் நிறைந்திராத பட்சத்தில் சின்னத்தில் மின்கல சதவீதத்தைக் காட்டு

en: &Configure Power Management…
ta: &ஆற்றல் மேலாண்மையை அமை…

en: Power Save
ta: ஆற்றல் சேமிப்பு

en: Balanced
ta: சமநிலை

en: Performance
ta: அதிவேகம்

en: Power Profile
ta: ஆற்றல் பயன்முறை

[ctx: Power profile]
en: Not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Failed to activate %1 mode
ta: %1 பயன்முறையை இயக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Performance mode has been disabled to reduce heat generation because the computer has detected that it may be sitting on your lap.
ta: கணினி உங்கள் மடியில் இருப்பதுபோல் உள்ளதால், வெப்ப உற்பத்தியை குறைக்க அதிவேக பயன்முறை முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Performance mode is unavailable because the computer is running too hot.
ta: கணினி மிக சூடாக உள்ளதால் அதிவேக பயன்முறையை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Performance mode is unavailable.
ta: அதிவேக பயன்முறையை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Performance may be lowered to reduce heat generation because the computer has detected that it may be sitting on your lap.
ta: கணினி உங்கள் மடியில் இருப்பதுபோல் உள்ளதால், வெப்ப உற்பத்தியை குறைக்க கணினியின் செயல்திறன் குறைக்கப்படலாம்.

en: Performance may be reduced because the computer is running too hot.
ta: கணினி மிக சூடாக உள்ளதால் கணினியின் செயல்திறன் குறைக்கப்படலாம்.

en: Performance may be reduced.
ta: கணினியின் செயல்திறன் குறைக்கப்படலாம்.

en: One application has requested activating %2: | %1 applications have requested activating %2:
ta[0]: ஒரு செயலி %2 இயக்குமாறு கோரியுள்ளது:
ta[1]: %1 செயலிகள் %2 இயக்குமாறு கோரியுள்ளன:

en: The TLP service automatically controls power profiles
ta: TLP பின்னணி சேவை ஆற்றல் பயன்முறைகளை தானாக கையாள்கிறது

en: Power profiles may be supported on your device.<nl/>Try installing the <command>power-profiles-daemon</command> package using your distribution's package manager and restarting the system.
ta: உங்கள் சாதனத்தில் ஆற்றல் பயன்முறைகள் ஆதரிக்கப்படலாம்.<nl/>உங்கள் இயங்குதளத்தின் தொகுப்பு மேலாளியைக் கொண்டு <command>power-profiles-daemon</command> தனை நிறுவி கணினியை மீள்துவக்கவும்.
