plasma-workspace - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Description
ta: விவரணம்

en: Icon
ta: சின்னம்

en: State
ta: நிலை

en: Operation result
ta: செயல்பாட்டின் முடிவு

en: Timestamp
ta: காலமுத்திரை

en: Processor
ta: கணிப்பி

en: Number
ta: எண்ணிக்கை

en: Max Speed
ta: அதிகபட்ச வேகம்

en: Can Change Frequency
ta: அதிர்வெண் மாற்றக்கூடியது

en: Device
ta: சாதனம்

en: Storage Access
ta: சேமிப்பக அணுகல்

en: Accessible
ta: அணுகக்கூடியது

en: File Path
ta: கோப்பிற்கான பாதை

en: Storage Drive
ta: சேமிப்பக வட்டு

en: Drive Type
ta: வட்டு வகை

en: Removable
ta: கழற்றக்கூடியது

en: Hotpluggable
ta: மீள்துவக்காமல் செருக‍க்கூடியது

en: Supported Media
ta: ஆதரவுள்ள ஊடகம்

en: Read Speed
ta: படிக்கும் வேகம்

en: Write Speed
ta: எழுதும் வேகம்

en: Write Speeds
ta: எழுதும் வேகங்கள்

en: Storage Volume
ta: சேமிப்பகம் வகிர்வு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Unused
ta: பயனில் இல்லாத‍து

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: Partition Table
ta: வகிர்வுப்பட்டியல்

en: Encrypted
ta: மறையாக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Ignored
ta: பொருட்படுத்தாதது

en: File System Type
ta: கோப்பு முறைமையின் வகை

en: Label
ta: காட்சிப்பெயர்

en: Audio
ta: ஒலி

en: Data
ta: தரவு

en: Available Content
ta: கிட்டுகின்ற உள்ளடக்கம்

en: Unknown Disc Type
ta: தெரியாத வகையான வட்டு

en: Disc Type
ta: வட்டு வகை

en: Appendable
ta: கடைசியில் எழுதக்கூடியது

en: Blank
ta: காலியானது

en: Rewritable
ta: மேலெழுதக்கூடியது

en: Capacity
ta: கொள்ளளவு

en: Camera
ta: படக்கருவி

en: Supported Protocols
ta: ஆதரிக்கப்படும் நெறிமுறைகள்

en: Supported Drivers
ta: ஆதரிக்கப்படும் சாதனநிரல்

en: Portable Media Player
ta: பெயர்த்தகு ஊடக இயக்கி

en: Battery
ta: மின்கலம்

en: Unknown Battery
ta: தெரியாத மின்கலம்

en: PDA Battery
ta: PDA மின்கலம்

en: UPS Battery
ta: UPS மின்கலம்

en: Primary Battery
ta: முதல்நிலை மின்கலம்

en: Mouse Battery
ta: சுட்டியின் மின்கலம்

en: Keyboard Battery
ta: விசைப்பலகையின் மின்கலம்

en: Camera Battery
ta: படக்கருவியின் மின்கலம்

en: Phone Battery
ta: திறன்பேசியின் மின்கலம்

en: Monitor Battery
ta: காட்சிக் கருவியின் மின்கலம்

en: Bluetooth Battery
ta: ஊடலை மின்கலம்

en: Tablet Battery
ta: பலகைக்கணினி மின்கலம்

en: Headphone Battery
ta: செவிபேசி மின்கலம்

en: Touchpad Battery
ta: தொடுபலகை மின்கலம்

en: Not Charging
ta: ஆற்றல் ஏறவில்லை

en: Charging
ta: ஆற்றல் ஏறுகிறது

en: Discharging
ta: ஆற்றல் பயன்படுகிறது

en: Fully Charged
ta: முழு ஆற்றல் உள்ளது

en: Plugged In
ta: சொருகப்பட்டுள்ளது

en: Type
ta: வகை

en: Charge Percent
ta: ஆற்றல் சதவீதம்

en: Rechargeable
ta: மீள்நிரப்பக் கூடியது

en: Charge State
ta: ஆற்றல் நிலை

en: Type Description
ta: வகையின் விவரணம்

en: Device Types
ta: சாதன வகைகள்

en: Size
ta: அளவு

en: Filesystem is not responding
ta: கோப்பு முறைமை பதிலளிக்கவில்லை

en: Filesystem mounted at '%1' is not responding
ta: '%1'-இல் ஏற்றப்பட்டுள்ள கோப்பு முறைமை பதிலளிக்கவில்லை

en: Free Space
ta: காலி இடம்

en: Free Space Text
ta: காலியிடத்திற்கான உரை

en: Size Text
ta: அளவிற்கான உரை

en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

en: Temperature Unit
ta: வெப்பநிலைக்கான அலகு

en: In Use
ta: பயனில்
