plasma-workspace - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Shift
ml: ഷിഫ്റ്റ്

en: Num Lock
ml: നം ലോക്ക്

en: Caps Lock
ml: ക്യാപ്സ് ലോക്ക്

en: Scroll Lock
ml: സ്ക്രോൾ ലോക്ക്

en: Left Button
ml: ഇടതു ബട്ടൺ

en: Right Button
ml: വലതു ബട്ടൺ

en: Middle Button
ml: മധ്യ ബട്ടൺ

en: First X Button
ml: ആദ്യ എക്സ് ബട്ടണ്‍

en: Second X Button
ml: രണ്ടാമത്തെ എക്സ് ബട്ടണ്‍

en: Pressed
ml: അമർത്തി

en: Latched
ml: പൂട്ടിയിരിക്കുന്നു

en: Locked
ml: ലോക്ക് ചെയ്തു
