plasma5support - en to is translation catalogue (12 entries)

en: Device Status
is: Staða tækis

en: A device can now be safely removed
is: Hægt er að fjarlægja tækið á öruggan máta

en: This device can now be safely removed.
is: Þetta tæki má núna fjarlægja á öruggan máta.

en: You are not authorized to mount this device.
is: Þú hefur ekki heimild til að tengja þetta tæki.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: You are not authorized to remove this device.
is: Þú hefur ekki heimild til að fjarlægja þetta tæki.

en: You are not authorized to eject this disc.
is: Þú hefur ekki heimild til að ýta þessum diski úr.

en: Could not mount this device as it is busy.
is: Gat ekki tengt þetta tæki því það er upptekið.

en: One or more files on this device are open within an application.
is: Ein eða fleiri skrár á þessu tæki eru opnar í forriti.

en: One or more files on this device are opened in application "%2". | One or more files on this device are opened in following applications: %2.
is[0]: Ein eða fleiri skrár á þessu tæki eru opnar í forritinu "%2".
is[1]: Ein eða fleiri skrár á þessu tæki eru opnar í eftirtöldum forritum: %2.

en: Could not mount this device.
is: Gat ekki tengt þetta tæki.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: Could not remove this device.
is: Gat ekki fjarlægt þetta tæki.

en: Could not eject this disc.
is: Gat ekki ýtt þessum diski út.
