plasma-dialer - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: No Caller ID
vi: Không có mã định danh người gọi

en: Missed call
vi: Cuộc gọi nhỡ

en: Missed call from %1
vi: Cuộc gọi nhỡ từ %1

en: Incoming call
vi: Cuộc gọi đến

en: Accept
vi: Nhận

en: Reject
vi: Từ chối
