processcore - en to ml translation catalogue (19 entries)

[ctx: Process Niceness]
en: Normal
ml: സാധാരണ

[ctx: Process Niceness]
en: Very low priority
ml: വളരെ കുറഞ്ഞ മുന്‍ഗണന നല്‍കേണ്ടതു്

[ctx: Process Niceness]
en: Low priority
ml: കുറഞ്ഞ മുന്‍ഗണന നല്‍കേണ്ടതു്

[ctx: Process Niceness]
en: Very high priority
ml: വളരെ കൂടുതല്‍ മുന്‍ഗണന നല്‍കേണ്ടതു്

[ctx: Process Niceness]
en: High priority
ml: കൂടുതല്‍ മുന്‍ഗണന നല്‍കേണ്ടതു്

[ctx: Priority Class]
en: None
ml: ഒന്നും ഇല്ല

[ctx: Priority Class]
en: Real Time
ml: തത്സമയം

[ctx: Priority Class]
en: Best Effort
ml: പരമാവധി ശ്രമിക്കുക

[ctx: Priority Class]
en: Idle
ml: വെറുതെയിരിക്കുന്നു

[ctx: Priority Class]
en: Unknown
ml: അറിയില്ല

[ctx: process status]
en: running
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

[ctx: process status]
en: sleeping
ml: സ്ലീപിങ്

[ctx: process status]
en: disk sleep
ml: ഡിസ്ക് സ്ലീപ്

[ctx: process status]
en: zombie
ml: സോംബി

[ctx: process status]
en: stopped
ml: നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: process status]
en: paging
ml: പേജിങ്

[ctx: process status]
en: unknown
ml: അപരിചിതം

[ctx: Scheduler]
en: Round Robin
ml: റൌണ്ടു് റോബിന്‍

[ctx: Scheduler]
en: Batch
ml: ബാച്ച്
