kscreen - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Presentation mode is enabled
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறை இயக்கப்பட்டுள்ளது

en: Configure Display Settings…
ta: திரை குறித்த அமைப்புகளை மாற்று…

en: Enable Presentation Mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை இயக்கு

en: User enabled presentation mode
ta: வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை பயனர் இயக்கினார்

en: This will prevent your screen and computer from turning off automatically.
ta: உங்கள் திரையோ கணினியோ தானாக முடங்குவதை இது தடுக்கும்.

[ctx: Some Application and n others enforce presentation mode]
en: %2 and %1 other application are enforcing presentation mode. | %2 and %1 other applications are enforcing presentation mode.
ta[0]: %2 என்பதும் இன்னும் %1 செயலியும் வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை காட்டாயப்படுத்துகின்றன.
ta[1]: %2 என்பதும் இன்னும் %1 செயலிகளும் வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை காட்டாயப்படுத்துகின்றன.

[ctx: Some Application enforce presentation mode]
en: %1 is enforcing presentation mode.
ta: %1 வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை கட்டாயப்படுத்துகிறது.

[ctx: Some Application enforce presentation mode: Reason provided by the app]
en: %1 is enforcing presentation mode: %2
ta: %1 வில்லைக்காட்சி பயன்முறையை கட்டாயப்படுத்துகிறது: %2

en: Screen Layout
ta: காட்சிக் கருவிகளின் தளவமைப்பு

en: You can only apply a different screen layout when there is more than one display device plugged in.
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட காட்சிக்கருவிகள் இணைக்கப்பட்டிருக்கும்போது மட்டும்தான் வேறு காட்சிக்கருவித்தளவமைப்பை உங்களால் செயல்படுத்த முடியும்.
