kscreen - en to is translation catalogue (10 entries)

en: Presentation mode is enabled
is: Kynningarsnið er virkt

en: Configure Display Settings…
is: Setja upp skjástillingar...

en: Enable Presentation Mode
is: Virkja kynningarsnið

en: User enabled presentation mode
is: Notandi virkjaði kynningarsnið

en: This will prevent your screen and computer from turning off automatically.
is: Þetta kemur í veg fyrir að það slokkni sjálfkrafa á skjánum og tölvunni.

[ctx: Some Application and n others enforce presentation mode]
en: %2 and %1 other application are enforcing presentation mode. | %2 and %1 other applications are enforcing presentation mode.
is[0]: %2 og %1 annað forrit þvinga fram kynningarsnið.
is[1]: %2 og %1 önnur forrit þvinga fram kynningarsnið.

[ctx: Some Application enforce presentation mode]
en: %1 is enforcing presentation mode.
is: %1 þvingar fram kynningarsnið.

[ctx: Some Application enforce presentation mode: Reason provided by the app]
en: %1 is enforcing presentation mode: %2
is: %1 þvingar fram kynningarsnið: %2

en: Screen Layout
is: Skjáuppstilling

en: You can only apply a different screen layout when there is more than one display device plugged in.
is: Þú getur aðeins notað aðra skjáuppstillingu þegar fleiri en einn skjár eru tengdir við tölvuna.
