klipper - en to kn translation catalogue (24 entries)

en: Add Action...
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು...

en: Edit Action...
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು...

en: Delete Action
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಳಿಸು

[ctx: General Config]
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: Shortcuts Config]
en: Shortcuts
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: Clipboard is empty
kn: ನಕಲು ಫಲಕವು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು

en: Replace Clipboard
kn: ನಕಲು ಫಲಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Add to Clipboard
kn: ನಕಲು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು

en: Command
kn: ಆದೇಶ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Action Properties
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Clipboard history
kn: ನಕಲುಫಲಕದ ಚರಿತ್ರೆ

en: up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: current
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ

en: down
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ

note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (General)
en: Klipper version
kn: Klipper ಆವೃತ್ತಿ

note: i18n: ectx: label, entry (SelectionTextOnly), group (General)
en: Text selection only
kn: ಪಠ್ಯ ಆಯ್ಕೆ ಮಾತ್ರ

note: i18n: ectx: label, entry (UseGUIRegExpEditor), group (General)
en: Use graphical regexp editor
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ regexp ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸು

note: i18n: ectx: label, entry (NoActionsForWM_CLASS), group (General)
en: No actions for WM_CLASS
kn: WM_CLASS ಗೆ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಲ್ಲ

note: i18n: ectx: label, entry (ActionList), group (General)
en: Dummy entry for indicating changes in an action's tree widget
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ವೃಕ್ಷ ಸಂಪರ್ಕತಟದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ನಕಲಿ ನಮೂದು

en: Disable This Popup
kn: ಈ ಪುಟಿಕೆಯನ್ನು ನಿಶ್ಚೇತಗೊಳಿಸು

en: &Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು(&C)
