plasma-workspace - en to vi translation catalogue (126 entries)

en: Parent UDI
vi: UDI cha

en: Vendor
vi: Nhà cung cấp

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Description
vi: Mô tả

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Emblems
vi: Huy hiệu

en: State
vi: Tình trạng

en: Operation result
vi: Kết quả thao tác

en: Timestamp
vi: Mốc thời gian

en: Processor
vi: Bộ xử lí

en: Number
vi: Số

en: Max Speed
vi: Tốc độ tối đa

en: Can Change Frequency
vi: Có thể thay đổi tần số

en: Block
vi: Khối

en: Major
vi: Lớn

en: Minor
vi: Nhỏ

en: Device
vi: Thiết bị

en: Storage Access
vi: Truy cập bộ lưu trữ

en: Accessible
vi: Truy cập được

en: File Path
vi: Đường dẫn tệp

en: Storage Drive
vi: Ổ lưu trữ

en: Ide
vi: IDE

en: Usb
vi: USB

en: Ieee1394
vi: IEEE 1394

en: Scsi
vi: SCSI

en: Sata
vi: SATA

en: Platform
vi: Nền tảng

en: Hard Disk
vi: Đĩa cứng

en: Cdrom Drive
vi: Ổ CD-ROM

en: Floppy
vi: Đĩa mềm

en: Tape
vi: Băng

en: SdMmc
vi: SDMMC

en: Xd
vi: xD

en: Bus
vi: Buýt

en: Drive Type
vi: Kiểu ổ

en: Removable
vi: Rút được

en: Hotpluggable
vi: Cắm nóng được

en: Optical Drive
vi: Ổ quang

en: HDDVD
vi: HD DVD

en: HDDVD-R
vi: HD DVD-R

en: HDDVD-RW
vi: HD DVD-RW

en: Supported Media
vi: Phương tiện được hỗ trợ

en: Read Speed
vi: Tốc độ đọc

en: Write Speed
vi: Tốc độ ghi

en: Write Speeds
vi: Các tốc độ ghi

en: Storage Volume
vi: Ổ lưu trữ luận lí

en: Other
vi: Khác

en: Unused
vi: Không dùng đến

en: File System
vi: Hệ thống tệp

en: Partition Table
vi: Bảng phân vùng

en: Raid
vi: RAID

en: Encrypted
vi: Mật mã hoá

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Ignored
vi: Bỏ qua

en: File System Type
vi: Kiểu hệ thống tệp

en: Label
vi: Nhãn

en: Encrypted Container
vi: Vật chứa mật mã hoá

en: OpticalDisc
vi: Đĩa quang

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Video CD
vi: CD hình

en: Super Video CD
vi: Siêu CD hình

en: Video DVD
vi: DVD hình

en: Video Blu Ray
vi: Blu-ray hình

en: Available Content
vi: Nội dung hiện có

en: Unknown Disc Type
vi: Kiểu đĩa không rõ

en: CD Rom
vi: CD-ROM

en: CD Recordable
vi: CD ghi được

en: CD Rewritable
vi: CD ghi lại được

en: DVD Rom
vi: DVD-ROM

en: DVD Ram
vi: DVD-RAM

en: DVD Recordable
vi: DVD ghi được

en: DVD Rewritable
vi: DVD ghi lại được

en: DVD Plus Recordable
vi: DVD cộng ghi được

en: DVD Plus Rewritable
vi: DVD cộng ghi lại được

en: DVD Plus Recordable Duallayer
vi: DVD cộng ghi được lớp kép

en: DVD Plus Rewritable Duallayer
vi: DVD cộng ghi lại được lớp kép

en: Blu Ray Rom
vi: BD-ROM

en: Blu Ray Recordable
vi: Blu-ray ghi được

en: Blu Ray Rewritable
vi: Blu-ray ghi lại được

en: HD DVD Rom
vi: HD DVD-ROM

en: HD DVD Recordable
vi: HD DVD ghi được

en: HD DVD Rewritable
vi: HD DVD ghi lại được

en: Disc Type
vi: Kiểu đĩa

en: Appendable
vi: Ghi thêm được

en: Blank
vi: Trống

en: Rewritable
vi: Ghi lại được

en: Capacity
vi: Dung lượng

en: Camera
vi: Máy ảnh

en: Supported Protocols
vi: Giao thức được hỗ trợ

en: Supported Drivers
vi: Trình điều khiển được hỗ trợ

en: Portable Media Player
vi: Trình phát phương tiện di động

en: Battery
vi: Pin

en: Unknown Battery
vi: Pin không rõ

en: PDA Battery
vi: Pin PDA

en: UPS Battery
vi: Pin UPS

en: Primary Battery
vi: Pin chính

en: Mouse Battery
vi: Pin chuột

en: Keyboard Battery
vi: Pin bàn phím

en: Keyboard Mouse Battery
vi: Pin bàn phím chuột

en: Camera Battery
vi: Pin máy ảnh

en: Phone Battery
vi: Pin điện thoại

en: Monitor Battery
vi: Pin màn hình

en: Gaming Input Battery
vi: Pin đầu vào trò chơi

en: Bluetooth Battery
vi: Pin Bluetooth

en: Not Charging
vi: Đang không sạc

en: Charging
vi: Đang sạc

en: Discharging
vi: Đang xả

en: Fully Charged
vi: Đã sạc đầy

en: Plugged In
vi: Đang cắm

en: Type
vi: Kiểu

en: Charge Percent
vi: Phần trăm sạc

en: Rechargeable
vi: Sạc lại được

en: Charge State
vi: Trạng thái sạc

en: Type Description
vi: Mô tả kiểu

en: Device Types
vi: Kiểu thiết bị

en: Size
vi: Kích thước

en: Filesystem is not responding
vi: Hệ thống tệp đang không hồi đáp

en: Filesystem mounted at '%1' is not responding
vi: Hệ thống tệp gắn kết ở '%1' đang không hồi đáp

en: Free Space
vi: Không gian trống

en: Free Space Text
vi: Chữ không gian trống

en: Size Text
vi: Chữ kích thước

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: Temperature Unit
vi: Đơn vị nhiệt độ

en: In Use
vi: Đang dùng
