plasma-workspace - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Left Button
ta: இடது பட்டன்

en: Right Button
ta: வலது பட்டன்

en: Middle Button
ta: நடு பட்டன்

en: First X Button
ta: முதல் X பட்டன்

en: Second X Button
ta: இரண்டாம் X பட்டன்

en: Pressed
ta: அழுத்தப்பட்டது

en: Locked
ta: பூட்டிய நிலையில்
