plasma-workspace - en to ta translation catalogue (55 entries)

[ctx: @title:window]
en: Open Image
ta: படத்தைத் திறப்பது

[ctx: @title:window]
en: Directory with the wallpaper to show slides from
ta: காட்ட வேண்டிய படங்களை கொண்ட அடைவு

[ctx: @label:listbox]
en: Positioning:
ta: காட்டப்படும் விதம்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled and cropped
ta: வெட்டி அளவுமாற்றி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled
ta: அளவுமாற்றி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Scaled, keep proportions
ta: அளவுமாற்றி, உருவத்தை மாற்றாமல்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Centered
ta: நடுப்படுத்தி

[ctx: @item:inlistbox]
en: Tiled
ta: பக்கத்துப்பக்கதில் பலமுறை

en: Background:
ta: பின்புலம்:

en: Blur
ta: மங்கலாக்கு

en: Solid color
ta: நிறத்தால் நிரப்பு

en: Select Background Color
ta: பின்புல நிறத்தை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Open Wallpaper Image
ta: பின்புல படத்தை திற

en: Next Wallpaper Image
ta: அடுத்த பின்புல படம்

en: Images
ta: படங்கள்

[ctx: @action:button the thing being added is an image file]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Add Wallpaper Image…
ta: பின்புல படத்தை சேர்…

[ctx: @action:button the new things being gotten are wallpapers]
en: Get New…
ta: புதியவற்றை பெறு…

[ctx: @action:button]
en: Get New Wallpaper Images…
ta: புதிய பின்புல படங்களை பெறு…

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: Restore wallpaper
ta: பின்புல படத்தை மீட்டெடு

en: Remove Wallpaper
ta: பின்புல படத்தை நீக்கு

en: This tool allows you to set an image as the wallpaper for the Plasma session.
ta: பிளாஸ்மா பணிமேடையில் ஓர் படத்தை பின்புலமாக அமைக்க இந்நிரல் உதவும்.

en: An image file or an installed wallpaper kpackage that you wish to set as the wallpaper for your Plasma session
ta: உங்கள் பிளாஸ்மா அமர்வுக்கான பின்புல படமாக நீங்கள் அமைக்க விரும்பும் படக்கோப்பு அல்லது பின்புலப்பட தொகுப்பு (wallpaper kpackage)

en: Specify the fill mode (e.g., stretch, preserveAspectCrop, etc.)
ta: நிரப்பும் முறையைக் குறிப்பிடலாம் (எ.கா. stretch, preserveAspectCrop, போன்றவை)

en: There is a stray single quote in the filename of this wallpaper (') - please contact the author of the wallpaper to fix this, or rename the file yourself: %1
ta: இப்பின்புல படத்தின் பெயரில் கூடுதலாக ஒரு ஒற்றைமேற்கோள்குறி (') உள்ளது -  இதை சரிசெய்ய இயற்றியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள், அல்லது கோப்பின் பெயரை நீங்களே மாற்றுங்கள்: %1

en: Invalid fill mode specified: %1
ta: நிரப்பும் முறை செல்லுபடியாகாதது: %1

en: An error occurred while attempting to set the Plasma wallpaper:
ta: பிளாஸ்மாவுக்கான பின்புல படத்தை அமைக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது:

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the KPackage based %1
ta: அனைத்து பணிமேடைகளுக்கான பின்புலம், %1 என்ற KPackage-ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the image %1
ta: அனைத்து பணிமேடைகளுக்கான பின்புலம், %1 என்ற படமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The file passed to be set as wallpaper does not exist, or we cannot identify it as a wallpaper: %1
ta: பின்புல படமாக நீங்கள் குறிப்பிட்ட கோப்பு இல்லை, அல்லது அக்கோப்பு ஓர் படம் இல்லை: %1

note: i18n people, this isn't a "word puzzle". there is a specific string format for QFileDialog::setNameFilters
en: Media Files
ta: ஊடகக்கோப்புகள்

en: Order:
ta: வரிசைப்படுத்தல்:

en: Random
ta: குறிப்பிட்ட முறையில் இல்லாமல்

en: A to Z
ta: அகரவரிசையாக

en: Z to A
ta: பின்னோக்கி அகரவரிசையாக

en: Date modified (newest first)
ta: மாற்றிய தேதி (புதியது முதலில்)

en: Date modified (oldest first)
ta: மாற்றிய தேதி (பழையது முதலில்)

en: Group by folders
ta: அடைவின் பெயரை பொறுத்து வரிசைப்படுத்து

en: Change every:
ta: இந்த இடைவெளியில் மாற்று:

en: %1 hour | %1 hours
ta[0]: %1 மணிநேரம்
ta[1]: %1 மணிநேரம்

en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

en: Folders
ta: அடைவுகள்

[ctx: @action button the thing being added is a folder]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Add Folder…
ta: அடைவை சேர்…

en: Remove Folder
ta: அடைவை நீக்கு

en: Open Folder…
ta: அடைவை திற…

en: There are no wallpaper locations configured
ta: பின்புல படங்களை கொண்ட இடங்கள் அமைக்கப்படவில்லை

[ctx: @action:inmenu]
en: Set as Wallpaper
ta: பின்புலப்படமாக அமை

[ctx: @action:inmenu Set as Desktop Wallpaper]
en: Desktop
ta: பணிமேடை

[ctx: @action:inmenu Set as Lockscreen Wallpaper]
en: Lockscreen
ta: பூட்டுதிரை

[ctx: @action:inmenu Set as both lockscreen and Desktop Wallpaper]
en: Both
ta: இரண்டும்

[ctx: @info %1 is the dbus error message]
en: An error occurred while attempting to set the Plasma wallpaper:<nl/>%1
ta: பிளாஸ்மாவுக்கான பின்புல படத்தை அமைக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது:<nl/>%1

en: An error occurred while attempting to open kscreenlockerrc config file.
ta: kscreenlockerrc எனும் கோப்பைத் திறப்பதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது.
