krunner_locationsrunner - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Finds local directories and files, network locations and Internet sites with paths matching :q:.
ta: :q: என்பதற்கு பொருந்தும் உள்ளமை கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகள், பிணைய இடங்கள், மற்றும் இணையதளங்களை கண்டுபிடிக்கும்.

en: Open %1
ta: %1 -ஐ திற

en: Launch with %1
ta: %1 -ஆல் இயக்கு

en: Go to %1
ta: %1 -க்கு செல்

en: Send email to %1
ta: %1 -க்கு அஞ்சல் அனுப்பு
