plasma-workspace - en to ta translation catalogue (54 entries)

[ctx: weather condition]
en: clear
ta: தெளிவானது

[ctx: weather condition]
en: clear intervals
ta: அவ்வப்போது தெளிவானது

[ctx: weather condition]
en: clear sky
ta: தெளிவான வானம்

[ctx: weather condition]
en: cloudy
ta: மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: cloudy with hail
ta: கல்மழையுடன் மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: cloudy with heavy snow
ta: பலத்த தூவிப்பனியுடன் மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: cloudy with light snow
ta: லேசான தூவிப்பனியுடன் மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: cloudy with sleet
ta: சிறுகல்மழையுடன் மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: drizzle
ta: தூறல்

[ctx: weather condition]
en: fog
ta: மூடுபனி

[ctx: weather condition]
en: foggy
ta: மூடுபனி

[ctx: weather condition]
en: grey cloud
ta: சாம்பலான மேகம்

[ctx: weather condition]
en: hail
ta: கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: hail shower
ta: இடைவிட்டு கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: hail showers
ta: இடைவிட்டு கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: hazy
ta: புகைமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: heavy rain
ta: பலத்த மழை

[ctx: weather condition]
en: heavy rain shower
ta: இடைவிட்டு பலத்த மழை

[ctx: weather condition]
en: heavy rain showers
ta: இடைவிட்டு பலத்த மழை

[ctx: weather condition]
en: heavy shower
ta: இடைவிட்டு பலத்த மழை

[ctx: weather condition]
en: heavy showers
ta: இடைவிட்டு பலத்த மழை

[ctx: weather condition]
en: heavy snow
ta: பலத்த தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: heavy snow shower
ta: இடைவிட்டு பலத்த தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: heavy snow showers
ta: இடைவிட்டு பலத்த தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: light cloud
ta: லேசான மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: light rain
ta: லேசான மழை

[ctx: weather condition]
en: light rain shower
ta: இடைவிட்டு லேசான மழை

[ctx: weather condition]
en: light rain showers
ta: இடைவிட்டு லேசான மழை

[ctx: weather condition]
en: light shower
ta: இடைவிட்டு லேசான மழை

[ctx: weather condition]
en: light showers
ta: இடைவிட்டு லேசான மழை

[ctx: weather condition]
en: light snow
ta: லேசான தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: light snow shower
ta: இடைவிட்டு லேசான தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: light snow showers
ta: இடைவிட்டு லேசான தூவிப்பனி

[ctx: weather condition]
en: mist
ta: மூடுபனி

[ctx: weather condition]
en: misty
ta: மூடுபனி

[ctx: weather condition]
en: partly cloudy
ta: ஓரளவு மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: sandstorm
ta: மணற்புயல்

[ctx: weather condition]
en: sleet
ta: கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: sleet shower
ta: இடைவிட்டு கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: sleet showers
ta: இடைவிட்டு கல்மழை

[ctx: weather condition]
en: sunny
ta: வெயில்

[ctx: weather condition]
en: sunny intervals
ta: இடைவிட்டு வெயில்

[ctx: weather condition]
en: thick cloud
ta: அடர்ந்த மேகமூட்டம்

[ctx: weather condition]
en: thunderstorm
ta: இடிபுயல்

[ctx: weather condition]
en: thundery shower
ta: இடியுடன் கூடிய இடைவிட்ட மழை

[ctx: weather condition]
en: thundery showers
ta: இடியுடன் கூடிய இடைவிட்ட மழை

[ctx: weather condition]
en: white cloud
ta: வெண்மேகம்

[ctx: weather forecast]
en: clear
ta: தெளிவானது

[ctx: weather forecast]
en: clear intervals
ta: அவ்வப்போது தெளிவானது

[ctx: weather forecast]
en: clear sky
ta: தெளிவான வானம்

[ctx: weather forecast]
en: cloudy
ta: மேகமூட்டம்

[ctx: weather forecast]
en: heavy rain
ta: பலத்த மழை

[ctx: weather forecast]
en: sunny
ta: வெயில்

[ctx: weather forecast]
en: sunny intervals
ta: அவ்வப்போது வெயில்
