plasma-workspace - en to ta translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, flatButton)
en: Display all windows in one list
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் ஒரே பட்டியலில் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, subButton)
en: Display a submenu for each desktop
ta: ஒவ்வொரு பணிமேடைக்கும் ஒரு துணைப்பட்டியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, curButton)
en: Display only the current desktop's windows
ta: தற்போதைய பணிமேடையின் சாளரங்களை மட்டும் காட்டு

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Configure Switch Window Plugin
ta: சாளரங்களுக்கிடையே தாவும் செருகுநிரலை அமை

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Windows
ta: சாளரங்கள்

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: All Desktops
ta: அனைத்து பணிமேடைகள்
