plasma-workspace - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Open with %1
ta: %1-ஆல் திற

en: Open with…
ta: இதனால் திற…

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: &Copy
ta: &நகலெடு

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Toggle do not disturb
ta: தொந்தரவு செய்யாமையை நிலைமாற்று

[ctx: OSD popup, keep short]
en: Notifications Off
ta: அறிவிப்புகள் முடக்கப்பட்டன

[ctx: OSD popup, keep short]
en: Notifications On
ta: அறிவிப்புகள் இயக்கப்பட்டன

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy Link Address
ta: இணைப்பின் முகவரியை நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Do not disturb
ta: தொந்தரவு செய்யாதே

en: For 1 hour
ta: 1 மணிநேரத்துக்கு

en: For 4 hours
ta: 4 மணிநேரத்துக்கு

en: Until this evening
ta: இன்று மாலை வரை

en: Until tomorrow morning
ta: நாளை காலை வரை

en: Until Monday
ta: திங்கள் வரை

en: Until manually disabled
ta: கைமுறையாக முடக்கும் வரை

[ctx: Do not disturb until date]
en: Automatically ends: %1
ta: தானாக முடிவது: %1

[ctx: Do not disturb until app has finished (reason)]
en: While %1 is active (%2)
ta: %1 செயலில் இருக்கும்போது (%2)

[ctx: Do not disturb until app has finished]
en: While %1 is active
ta: %1 செயலில் இருக்கும்போது

[ctx: Do not disturb because external mirrored screens connected]
en: Screens are mirrored
ta: திரைகள் பிரதிபலிக்கப்படுவதால்

en: Close Group
ta: குழுவை மூடு

en: Show Fewer
ta: சிலவற்றையே காட்டு

[ctx: Expand to show n more notifications]
en: Show %1 More
ta: இன்னும் %1 காட்டு

en: No unread notifications
ta: படிக்காத அறிவிப்புகள் இல்லை

en: Notification service not available
ta: அறிவிப்பு சேவை கிடைக்கவில்லை

[ctx: Vendor and product name]
en: Notifications are currently provided by '%1 %2'
ta: அறிவிப்புகள் தற்போது '%1 %2' என்பதால் வழங்கப்படுகின்றன

[ctx: How many bytes have been copied]
en: %2 of %1
ta: %2 / %1

[ctx: How many files have been copied]
en: %2 of %1 file | %2 of %1 files
ta[0]: %1 கோப்பில் %2
ta[1]: %1 கோப்புகளில் %2

[ctx: How many dirs have been copied]
en: %2 of %1 folder | %2 of %1 folders
ta[0]: %1 அடைவில் %2
ta[1]: %1 அடைவுகளில் %2

[ctx: How many items (that includes files and dirs) have been copied]
en: %2 of %1 item | %2 of %1 items
ta[0]: %1 உருப்படியில் %2
ta[1]: %1 உருப்படிகளில் %2

en: %1 file | %1 files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: %1 folder | %1 folders
ta[0]: %1 அடைவு
ta[1]: %1 அடைவுகள்

en: %1 item | %1 items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

[ctx: Hides/expands item details]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: Resume paused job]
en: Resume
ta: தொடர்

[ctx: Pause running job]
en: Pause
ta: பொறு

[ctx: Cancel running job]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: More Options…
ta: மேலும் விருப்பங்கள்…

en: Open
ta: திற

en: %1 running job | %1 running jobs
ta[0]: %1 நடைபெறும் பணி
ta[1]: %1 நடைபெறும் பணிகள்

en: %1 running job (%2%) | %1 running jobs (%2%)
ta[0]: %1 நடைபெறும் பணி (%2%)
ta[1]: %1 நடைபெறும் பணிகள் (%2%)

en: %1 unread notification | %1 unread notifications
ta[0]: %1 படிக்காத அறிவிப்பு
ta[1]: %1 படிக்காத அறிவிப்புகள்

en: Do not disturb until %1; middle-click to exit now
ta: %1 வரை தொந்தரவு செய்யாது; இப்போதே முடக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: Do not disturb mode active; middle-click to exit
ta: தொந்தரவு செய்யா பயன்முறை செயலில் உள்ளது; முடக்க நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: Middle-click to enter do not disturb mode
ta: தொந்தரவு செய்யா பயன்முறையில் நுழைய நடு-கிளிக் செய்யவும்

en: Clear All Notifications
ta: அனைத்து அறிவிப்புகளையும் நீக்கு

en: &Configure Event Notifications and Actions…
ta: நிகழ்வுகளுக்கான அறிவிப்புகள் மற்றும் செயல்களை &அமை…

[ctx: Notification was added less than a minute ago, keep short]
en: Just now
ta: இப்போது

[ctx: Notification was added minutes ago, keep short]
en: %1 min ago | %1 min ago
ta[0]: %1 நிமி. முன்
ta[1]: %1 நிமி. முன்

[ctx: seconds remaining, keep short]
en: %1 s remaining | %1 s remaining
ta[0]: %1 நொடி மீதம்
ta[1]: %1 நொடி மீதம்

[ctx: minutes remaining, keep short]
en: %1 min remaining | %1 min remaining
ta[0]: %1 நிமி. மீதம்
ta[1]: %1 நிமி. மீதம்

[ctx: hours remaining, keep short]
en: %1 h remaining | %1 h remaining
ta[0]: %1 மணி மீதம்
ta[1]: %1 மணி மீதம்

en: Configure
ta: அமை

[ctx: Opposite of minimize]
en: Restore
ta: ஒதுக்கியதை மீட்டெடு

en: Minimize
ta: ஒதுக்கு

en: Close
ta: மூடு

[ctx: Job name, e.g. Copying is paused]
en: %1 (Paused)
ta: %1 (இடைநிறுத்தப்பட்டது)

[ctx: Job name, e.g. Copying has failed]
en: %1 (Failed)
ta: %1 (தோல்வியடைந்தது)

en: Job Failed
ta: பணி தோல்வியடைந்தது

[ctx: Job name, e.g. Copying has finished]
en: %1 (Finished)
ta: %1 (முடிந்தது)

en: Job Finished
ta: பணி முடிந்தது

[ctx: Reply to message]
en: Reply
ta: பதிலளி

[ctx: Text field placeholder]
en: Type a reply…
ta: பதிலை உள்ளிடுங்கள்…

[ctx: @action:button]
en: Send
ta: அனுப்பு
