plasma-workspace - en to ta translation catalogue (6 entries)

[ctx: Opens the system settings module]
en: Configure Virtual Keyboards...
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகைகளை அமை…

en: Virtual Keyboard: unavailable
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை: கிடைக்கவில்லை

en: Virtual Keyboard: disabled
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை; முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Show Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகையைக் காட்டு

en: Virtual Keyboard: visible
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை: காட்டப்படுகிறது

en: Virtual Keyboard: enabled
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை: இயக்கப்பட்டுள்ளது
