plasma-workspace - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Failed to create icon widgets folder '%1'
ta: '%1' என்ற பிளாஸ்மாய்டு அடைவை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to copy icon widget desktop file from '%1' to '%2'
ta: பிளாஸ்மாய்ட் desktop கோப்பை '%1' இருந்து '%2' என்ற இடத்திற்கு நகலெடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: Properties for %1
ta: %1-க்கான பண்புகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்
