plasma-workspace - en to ta translation catalogue (69 entries)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Time Zones
ta: நேரமண்டலங்கள்

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

[ctx: @action:button Add event]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @info:tooltip]
en: Add a new event
ta: புதிய நிகழ்வைச் சேர்

en: No events for today
ta: இன்று எந்த நிகழ்வுகளும் இல்லை

en: No events for this day
ta: இந்த நாளுக்கு எந்த நிகழ்வுகளும் இல்லை

en: Switch…
ta: மாற்று...

en: Switch to another time zone
ta: இன்னொரு நேரமண்டலத்துக்கு மாற்று

en: Information:
ta: விவரங்கள்:

en: Show date
ta: தேதியை காட்டு

en: Adaptive location
ta: தானாக உணரப்படும் இடம்

en: Always beside time
ta: எப்போதும் நேரத்துக்கு பக்கத்தில்

en: Always below time
ta: எப்போதும் நேரத்துக்கு அடியில்

en: Show seconds:
ta: நொடிகளை காட்டுவது:

[ctx: @option:check]
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

[ctx: @option:check]
en: Only in the tooltip
ta: கருவித்துப்பில் மட்டும்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Show time zone:
ta: நேரமண்டலத்தை காட்டுவது:

en: Only when different from local time zone
ta: தற்போதைய இருப்பிடத்தின் நேரமண்டலமாக இல்லாத போது மட்டும்

en: Display time zone as:
ta: நேரமண்டலத்தை இவ்வாறு காட்டு:

en: Code
ta: குறிமுறையாக

en: City
ta: நகரமாக

en: Offset from UTC time
ta: UTC நேரத்திலிருந்து உள்ள வித்தியாசமாக

[ctx: @label:listbox]
en: Time display:
ta: நேரம் காட்டப்படுவது:

[ctx: @item:inlistbox time display option]
en: 12-Hour
ta: 12-மணிநேரம்

[ctx: @item:inlistbox time display option]
en: Use region defaults
ta: வட்டார இயல்பிருப்பு

[ctx: @item:inlistbox time display option]
en: 24-Hour
ta: 24-மணிநேரம்

[ctx: @action:button opens kcm]
en: Change Regional Settings…
ta: வட்டார அமைப்புகளை மாற்று…

[ctx: @label:listbox]
en: Date format:
ta: தேதி எவ்வாறு காட்டப்படும்:

[ctx: @item:inlistbox date display option, includes e.g. day of week and month as word]
en: Long date
ta: விவரமான தேதி

[ctx: @item:inlistbox date display option, e.g. all numeric]
en: Short date
ta: சுருக்கமான தேதி

[ctx: @item:inlistbox date display option, yyyy-mm-dd]
en: ISO date
ta: ISO தேதி

[ctx: @item:inlistbox custom date format]
en: Custom
ta: வேறு

en: <a href="https://doc.qt.io/qt-6/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">Time Format Documentation</a>
ta: <a href="https://doc.qt.io/qt-6/qml-qtqml-qt.html#formatDateTime-method">தேதி/நேர வடிவத்திற்கான கையேடு</a>

[ctx: @label:group]
en: Text display:
ta: உரை காட்டப்படுவது:

[ctx: @option:radio]
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

[ctx: @label]
en: Text will follow the system font and expand to fill the available space.
ta: கணினி முழுவதற்குமான எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தி, கிடைக்கும் இடத்தை நிரப்பும் அளவுக்கு உரை பெரிதாக்கப்படும்.

[ctx: @option:radio setting for manually configuring the font settings]
en: Manual
ta: கைமுறை

[ctx: @action:button]
en: Choose Style…
ta: தோற்றத்தை தேர்ந்தெடு…

[ctx: @title:window]
en: Choose a Font
ta: எழுத்துருவைத் தேர்வு செய்தல்

en: General:
ta: பொதுவானவை:

en: Show week numbers
ta: வார எண்களைக் காட்டு

[ctx: @label:listbox]
en: First day of week:
ta: வாரத்தின் முதல் நாள்:

[ctx: @item:inlistbox first day of week option]
en: Use region defaults
ta: வட்டார இயல்பிருப்பு

en: Available Plugins:
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய செருகுநிரல்கள்:

en: Tip: if you travel frequently, add your home time zone to this list. It will only appear when you change the systemwide time zone to something else.
ta: குறிப்பு: பிற நாடுகளுக்கு நீங்கள் அடிக்கடி பயணித்தால், உங்கள் தாய் நேரமண்டலத்திற்கான பதிவை இப்பட்டியலில் சேருங்கள். கணினி முழுவதற்குமான நேரமண்டலமாக அது இல்லாத பட்சத்தில், இப்பட்டியலில் அதுவும் காட்டப்படும்.

en: Add Time Zones…
ta: நேரமண்டலங்களை சேர்…

en: Clock is currently using this time zone
ta: கடிகாரம் இப்போது இந்த நேரமண்டலத்தை பயன்படுத்துகிறது

[ctx: @label This list item shows a time zone city name that is identical to the local time zone's city, and will be hidden in the time zone display in the plasmoid's popup]
en: Hidden while this is the local time zone's city
ta: தற்போதைய நேரமண்டலமாக உள்ளபோது காட்டப்படாது

en: Switch Systemwide Time Zone…
ta: கணினி முழுவதற்குமான நேர மண்டலத்தை மாற்று...

en: Remove this time zone
ta: இந்த நேரமண்டலத்தை நீக்கு

en: Systemwide Time Zone
ta: கணினி முழுவதற்குமான நேரமண்டலம்

en: Additional Time Zones
ta: கூடுதல் நேரமண்டலங்கள்

en: Add more time zones to display all of them in the applet's pop-up, or use one of them for the clock itself
ta: கூடுதல் நேரமண்டலங்களை சேர்த்து அவற்றை கடிகாரத்தின் தெரித்தெழும் பட்டியில் காணுங்கள், அல்லது அவற்றில் ஒன்றை கடிகாரத்திற்கே பயன்படுத்துங்கள்

en: Switch displayed time zone by scrolling over clock applet
ta: கடிகாரத்தின் மீது சுட்டியின் சக்கரத்தை உருட்டி காட்டப்படும் நேரமண்டலத்தை மாற்றுங்கள்

en: Using this feature does not change the systemwide time zone. When you travel, switch the systemwide time zone instead.
ta: இந்த அம்சம், கணினியின் கால மண்டலத்தை மாற்றாது. பயணிக்கும்போது, இதற்கு பதிலாக கணினி முழுவதற்குமான நேரமண்டலத்தையே மாற்றி அமையுங்கள்.

en: Add More Time Zones
ta: கூடுதல் நேரமண்டலங்களை சேர்த்தல்

en: At least one time zone needs to be enabled. Your local time zone was enabled automatically.
ta: ஒரு நேரமண்டலமாவது இயக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும். உங்கள் வட்டார நேரமண்டலம் தானாக இயக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Adjust Date and Time…
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தை மாற்று...

en: Set Time Format…
ta: நேரத்தின் வடிவத்தை மாற்று...

[ctx: @info:tooltip %1 is a localized long date]
en: Today is %1
ta: இன்று %1 ஆகும்

en: Other Calendars
ta: மற்ற நாள்காட்டிகள்

[ctx: unix timestamp (seconds since 1.1.1970)]
en: %1 (UNIX Time)
ta: %1 (யூனிக்ஸ் நேரம்)

[ctx: for astronomers (days and decimals since ~7000 years ago)]
en: %1 (Julian Date)
ta: %1 (Julian நேரம்)

[ctx: This means "Local Timezone"]
en: Local
ta: வட்டாரம்

en: System's local time zone
ta: கணினியின் வட்டார நேரமண்டலம்
