plasma_applet_devicenotifier - en to ta translation catalogue (32 entries)

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free of %2
ta: %2-இல் %1 காலி

[ctx: Accessing is a less technical word for Mounting; translation should be short and mean 'Currently mounting this device']
en: Accessing…
ta: அணுகப்படுகிறது…

[ctx: Removing is a less technical word for Unmounting; translation should be short and mean 'Currently unmounting this device']
en: Removing…
ta: நீக்கப்படுகிறது…

en: Don't unplug yet! Files are still being transferred…
ta: கழற்றாதீர்கள்! கோப்புகள் இன்னும் இடமாற்றப்படுகின்றன…

en: Remove All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

en: Click to safely remove all devices
ta: அனைத்து சாதனங்களையும் பத்திரமாக நீக்க க்ளிக் செய்யவும்

en: No removable devices attached
ta: கழற்றக்கூடிய சாதனங்கள் ஏதுமில்லை

en: No disks available
ta: வட்டுகள் ஏதுமில்லை

en: Most Recent Device
ta: மிக சமீபமான சாதனம்

en: No Devices Available
ta: எந்த சாதனமும் இல்லை

[ctx: Open auto mounter kcm]
en: Configure Removable Devices…
ta: கழற்றக்கூடிய சாதனங்களை அமை…

en: Removable Devices
ta: கழற்றக்கூடிய சாதனங்கள்

en: Non Removable Devices
ta: கழற்ற முடியாத சாதனங்கள்

en: All Devices
ta: அனைத்து சாதனங்கள்

en: Show popup when new device is plugged in
ta: புதிய சாதனம் செருகப்படும்போது தெரித்தெழும் பட்டியை காட்டு

en: Mount
ta: ஏற்று

en: Open in File Manager
ta: கோப்பு மேலாளரில் திற

en: Mount and Open
ta: ஏற்றி திற

en: Eject
ta: வெளியேற்று

en: Safely remove
ta: பத்திரமாக நீக்கு

en: Device Status
ta: சாதன நிலை

en: A device can now be safely removed
ta: ஒரு சாதனத்தை இப்போது பத்திரமாக கழற்றலாம்

en: This device can now be safely removed.
ta: இந்த சாதனத்தை இப்போது பத்திரமாக கழற்றலாம்

en: You are not authorized to mount this device.
ta: இந்த சாதனத்தை ஏற்றும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: You are not authorized to remove this device.
ta: இந்த சாதனத்தை நீக்கும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: You are not authorized to eject this disc.
ta: இந்த வட்டை வெளியேற்றும் உரிமை உங்களிடம் இல்லை.

en: Could not mount this device as it is busy.
ta: இந்த சாதனம் ஏதோ வேலையாக உள்ளதால் ஏற்ற முடியவில்லை.

en: One or more files on this device are open within an application.
ta: இந்த சாதனத்திலுள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் ஏதோவொரு செயலியில் திறந்துள்ளன.

en: One or more files on this device are opened in application "%2". | One or more files on this device are opened in following applications: %2.
ta[0]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் "%2" என்ற செயலியில் திறந்துள்ளன.
ta[1]: இந்த சாதனத்தில் உள்ள ஒரு அல்லது பல கோப்புகள் பின்வரும் செயலிகளில் திறந்துள்ளன: %2.

en: Could not mount this device.
ta: இந்த சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: Remove is less technical for unmount]
en: Could not remove this device.
ta: இந்த சாதனத்தை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not eject this disc.
ta: இந்த வட்டை வெளியேற்ற முடியவில்லை.
