plasma-workspace - en to ml translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, flatButton)
en: Display all windows in one list
ml: എല്ലാ ജാലകങ്ങളും ഒരു പട്ടികയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, subButton)
en: Display a submenu for each desktop
ml: ഓരോ ഡെസ്ക്ടോപ്പിനും ഒരു ഉപമെനു പ്രദർശിപ്പിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, curButton)
en: Display only the current desktop's windows
ml: നിലവിലെ ഡെസ്ക്ടോപ്പിന്റെ ജാലകങ്ങൾ മാത്രം പ്രദർശിപ്പിക്കുക

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Configure Switch Window Plugin
ml: ജാലക മാറ്റ പ്ലഗിൻ സജ്ജമാക്കുക

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: Windows
ml: ജാലകങ്ങൾ

[ctx: plasma_containmentactions_switchwindow]
en: All Desktops
ml: എല്ലാ ഡെസ്ക്ടോപ്പുകളും
