plasma-workspace - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Appearance
ml: ബാഹ്യരൂപം

en: Use single button for application menu
ml: പ്രയോഗ വിഭവസൂചികയ്ക്കായി ഒറ്റ ബട്ടൺ ഉപയോഗിക്കുക

en: Show full application menu
ml: മുഴുവൻ പ്രയോഗ വിഭവസൂചികയും പ്രദർശിപ്പിയ്ക്കുക

en: Search
ml: തിരയുക

en: Search…
ml: തിരയുക…
