plasma_wallpaper_image - en to is translation catalogue (47 entries)

[ctx: @title:window]
en: Open Image
is: Opna mynd

[ctx: @title:window]
en: Directory with the wallpaper to show slides from
is: Mappa með veggfóðursmyndum sem á að sýna sem skyggnusýningu

en: Background:
is: Bakgrunnur:

en: Blur
is: Móða

en: Solid color
is: Hreinn litur

en: Select Background Color
is: Velja bakgrunnslit

en: Open Wallpaper Image
is: Opna veggfóðursmynd

en: Next Wallpaper Image
is: Næsta veggfóðursmynd

en: Images
is: Myndir

[ctx: @action:button the thing being added is an image file]
en: Add…
is: Bæta við…

[ctx: @action:button]
en: Add Wallpaper Image…
is: Bæta við veggfóðursmynd…

[ctx: @action:button the new things being gotten are wallpapers]
en: Get New…
is: Sækja nýtt...

[ctx: @action:button]
en: Get New Wallpaper Images…
is: Sækja nýjar veggfóðursmyndir...

en: Open Containing Folder
is: Opna möppu sem skráin er í

en: Restore wallpaper
is: Endurheimta veggfóður

en: Remove Wallpaper
is: Fjarlægja veggfóður

en: This tool allows you to set an image as the wallpaper for the Plasma session.
is: Með þessu verkfæri getur þú valið mynd sem veggfóður fyrir Plasma-setuna.

en: An image file or an installed wallpaper kpackage that you wish to set as the wallpaper for your Plasma session
is: Myndskrá eða uppsettur kpackage-veggfóðurspakki sem þú vilt velja sem veggfóður fyrir Plasma-setuna

en: There is a stray single quote in the filename of this wallpaper (') - please contact the author of the wallpaper to fix this, or rename the file yourself: %1
is: Það er stök einföld gæsalöpp í skrárheiti veggfóðursins ('). Hafðu samband við höfund veggfóðursins til að laga þetta, eða gefðu skránni nýtt heiti: %1

en: An error occurred while attempting to set the Plasma wallpaper:
is: Villa kom upp þegar reynt var að velja Plasma-veggfóður:

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the KPackage based %1
is: Tókst að stilla veggfóður fyrir öll skjáborð á KPackage-pakkann %1

en: Successfully set the wallpaper for all desktops to the image %1
is: Tókst að stilla veggfóður allra skjáborða á myndina %1

en: The file passed to be set as wallpaper does not exist, or we cannot identify it as a wallpaper: %1
is: Skráin sem átti að velja sem veggfóður er ekki til, eða við getum ekki séð að hún geti verið veggfóður: %1

note: i18n people, this isn't a "word puzzle". there is a specific string format for QFileDialog::setNameFilters
en: Media Files
is: Myndskrár

en: Order:
is: Röðun:

en: Random
is: Slembið

en: A to Z
is: A til Ö

en: Z to A
is: Ö til A

en: Date modified (newest first)
is: Breytingardagsetning (nýjasta fyrst)

en: Date modified (oldest first)
is: Breytingardagsetning (elsta fyrst)

en: Group by folders
is: Flokka eftir möppum

en: Change every:
is: Skipta eftir:

en: %1 hour | %1 hours
is[0]: %1 klukkustund
is[1]: %1 klukkustundir

en: %1 minute | %1 minutes
is[0]: %1 mínútu
is[1]: %1 mínútur

en: %1 second | %1 seconds
is[0]: %1 sekúndu
is[1]: %1 sekúndur

en: Folders
is: Möppur

[ctx: @action button the thing being added is a folder]
en: Add…
is: Bæta við…

[ctx: @action:button]
en: Add Folder…
is: Bæta við möppu…

en: Remove Folder
is: Fjarlægja möppu

en: Open Folder…
is: Opna möppu…

en: There are no wallpaper locations configured
is: Engar staðsetningar veggfóðurs eru stilltar

[ctx: @action:inmenu]
en: Set as Wallpaper
is: Velja sem veggfóður

[ctx: @action:inmenu Set as Desktop Wallpaper]
en: Desktop
is: Skjáborð

[ctx: @action:inmenu Set as Lockscreen Wallpaper]
en: Lockscreen
is: Læsiskjár

[ctx: @action:inmenu Set as both lockscreen and Desktop Wallpaper]
en: Both
is: Bæði

[ctx: @info %1 is the dbus error message]
en: An error occurred while attempting to set the Plasma wallpaper:<nl/>%1
is: Villa kom upp þegar reynt var að velja Plasma-veggfóður:<nl/>%1

en: An error occurred while attempting to open kscreenlockerrc config file.
is: Óvænt villa kom upp þegar reynt var að opna kscreenlockerrc grunnstillingaskrá.
