plasma-workspace - en to is translation catalogue (5 entries)

en: Failed to create icon widgets folder '%1'
is: Ekki tókst að búa til táknamöppu '%1' fyrir græjuna

en: Failed to copy icon widget desktop file from '%1' to '%2'
is: Mistókst að afrita skjáborðsskrá tákns fyrir græju úr '%1' yfir í '%2'

en: Open Containing Folder
is: Opna möppu sem inniheldur skrána

en: Properties for %1
is: Eiginleikar fyrir %1

en: Properties
is: Eiginleikar
