plasma-nm - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Connect
ta: இணை

en: Disconnect
ta: இணைப்பை துண்டி

en: Show Network's QR Code
ta: பிணையத்தின் QR குறிமுறையைக் காட்டு

en: Configure…
ta: அமை...

en: Speed
ta: வேகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Current download speed is %1 kibibytes per second; current upload speed is %2 kibibytes per second
ta: தற்போதைய பதிவிறக்க வேகம் நொடிக்கு %1 கிபிபைட்டுகள் ஆகும்; தற்போதைய பதிவேற்ற வேகம் நொடிக்கு %2 கிபிபைட்டுகள் ஆகும்

en: Connected, ⬇ %1/s, ⬆ %2/s
ta: இணைந்துள்ளது, ⬇ %1/s, ⬆ %2/s

en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

en: You need to log in to this network
ta: இப்பிணையத்தில் நுழைவுப்பதிவிட வேண்டும்

[ctx: @action:button]
en: Log in
ta: நுழை

en: Airplane mode is enabled
ta: விமான பயன்முறை இயங்குகிறது

en: Wireless and mobile networks are deactivated
ta: அருகலை மற்றும் கைபேசி பிணையங்கள் முடங்கியுள்ளன

en: Wireless is deactivated
ta: அருகலை முடங்கியுள்ளது

en: Mobile network is deactivated
ta: கைபேசி பிணையம் முடங்கியுள்ளது

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: No available connections
ta: பிணையங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Networks
ta: பிணையங்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Middle-click to turn off Airplane Mode
ta: விமானப் பயன்முறையை முடக்க நடு-கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Middle-click to turn on Airplane Mode
ta: விமானப் பயன்முறையை இயக்க நடு-கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Enable Wi-Fi
ta: அருகலையை இயக்கு

en: Enable Mobile Network
ta: கைபேசி பிணையத்தை இயக்கு

en: Enable Airplane Mode
ta: விமான பயன்முறையை இயக்கு

en: Open Network Login Page…
ta: பிணைய நுழைவு பக்கத்தை திற...

en: &Configure Network Connections…
ta: பிணைய இணைப்புகளை &அமை…

[ctx: @action:button]
en: Return to Network Connections
ta: பிணைய இணைப்புகளுக்கு திரும்பசெல்

en: Scan this QR code with another device to connect to the "%1" network.
ta: "%1" பிணையத்தில் இன்னொரு சாதனத்தை இணைக்க இப்படத்தை அச்சாதனத்தில் வருடவும்.

en: Enable mobile network
ta: கைபேசி பிணையத்தை இயக்கு

[ctx: @info]
en: Disable airplane mode<nl/><nl/>This will enable Wi-Fi and Bluetooth
ta: விமான பயன்முறையை முடக்கு<nl/><nl/>இது Bluetooth மற்றும் அருகலையை இயக்கும்

[ctx: @info]
en: Enable airplane mode<nl/><nl/>This will disable Wi-Fi and Bluetooth
ta: விமான பயன்முறையை இயக்கு<nl/><nl/>இது Bluetooth மற்றும் அருகலையை முடக்கும்

en: Hotspot
ta: ஹாட்ஸ்பாட்

en: Disable Hotspot
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டை முடக்கு

en: Create Hotspot
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டை உருவாக்கு

en: Configure network connections…
ta: பிணைய இணைப்புகளை அமை...

en: Upload
ta: பதிவேற்றம்

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்
