plasma-desktop - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Remove from Favorites
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து நீக்கு

en: Add to Favorites
ta: பிடித்தவற்றில் சேர்

en: On All Activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளிலும்

en: On the Current Activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டில்

en: Show in Favorites
ta: பிடித்தவற்றில் காட்டு

en: Icon:
ta: சின்னம்:

[ctx: @action:button]
en: Change Application Launcher's icon
ta: செயலி ஏவியின் சின்னத்தை மாற்று

[ctx: @info:whatsthis]
en: Current icon is %1. Click to open menu to change the current icon or reset to the default icon.
ta: தற்போதைய சின்னம் %1 ஆகும். சின்னத்தை மாற்றவோ இயல்பிருப்புக்கு மீட்டமைக்கவோ கிளிக் செய்யுங்கள்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Icon name is "%1"
ta: சின்னத்தின் பெயர் "%1"

[ctx: @item:inmenu Open icon chooser dialog]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose an icon for Application Launcher
ta: செயலி ஏவிக்கான சின்னத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க விடும்

[ctx: @item:inmenu Reset icon to default]
en: Reset to default icon
ta: இயல்பிருப்பு சின்னத்தை மீட்டமை

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove icon
ta: சின்னத்தை நீக்கு

en: Show applications as:
ta: செயலிகளை இவ்வாறு காட்டு:

en: Name only
ta: பெயர் மட்டும்

en: Description only
ta: விவரணம் மட்டும்

en: Name (Description)
ta: பெயர் (விவரணம்)

en: Description (Name)
ta: விவரணம் (பெயர்)

[ctx: @label:textbox]
en: Text label:
ta: காட்சிப்பெயர்:

[ctx: @info:placeholder]
en: Type here to add a text label
ta: காட்சிப்பெயரை சேர்க்க இங்கு கிளிக் செய்யுங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Reset menu label
ta: பட்டியின் காட்சிப்பெயரை மீட்டமை

[ctx: @info]
en: A text label cannot be set when the Panel is vertical.
ta: பலகை செங்குத்தாக இருக்கும்போது காட்சிப்பெயரை அமைக்கு முடியாது.

[ctx: General options]
en: General:
ta: பொதுவானவை:

en: Always sort applications alphabetically
ta: செயலிகளை எப்போதும் அகரவரிசையாக வகைப்படுத்து

en: Use compact list item style
ta: சுருக்கமான காட்சிமுறையை பயன்படுத்து

[ctx: @info:usagetip under a checkbox when Touch Mode is on]
en: Automatically disabled when in Touch Mode
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறையில் தானாக முடக்கப்படும்

[ctx: @action:button opens plasmasearch kcm]
en: Configure Search Plugins…
ta: தேடல் செருகுநிரல்களை அமை…

en: Sidebar position:
ta: ஓரப்பட்டையின் இருப்பிடம்:

en: Right
ta: வலதில்

en: Left
ta: இடதில்

en: Show favorites:
ta: பிடித்தவற்றை காட்டு:

[ctx: Part of a sentence: 'Show favorites in a grid']
en: In a grid
ta: நெடுவரிசைகளில்

[ctx: Part of a sentence: 'Show favorites in a list']
en: In a list
ta: பட்டியலாக

en: Show other applications:
ta: மற்ற செயலிகளை காட்டு:

[ctx: Part of a sentence: 'Show other applications in a grid']
en: In a grid
ta: நெடுவரிசைகளில்

[ctx: Part of a sentence: 'Show other applications in a list']
en: In a list
ta: பட்டியலாக

en: Show buttons for:
ta: இவற்றிற்கு பட்டன்களை காட்டு:

en: Power
ta: ஆற்றல்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Power and session
ta: ஆற்றல் மற்றும் அமர்வு

en: Show action button captions
ta: பட்டன்களுக்கு கருவித்துப்புகளை காட்டு

en: Applications
ta: செயலிகள்

en: Places
ta: இடங்கள்

[ctx: @info:status]
en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: Open user settings
ta: பயனர் அமைப்புகளை திற

en: Keep Open
ta: திறந்தே வைத்திரு

en: Grid with %1 rows, %2 columns
ta: %1 வரிசைகளும் %2 நெடுவரிசைகளும் கொண்ட கிரிட்

en: Leave
ta: வெளியேறு

en: More
ta: மேலும்

en: Edit Applications…
ta: செயலிகளை திருத்து…

[ctx: category in Places sidebar]
en: Computer
ta: கணினி

[ctx: category in Places sidebar]
en: History
ta: வரலாறு

[ctx: category in Places sidebar]
en: Frequently Used
ta: அடிக்கடி பயன்படுபவை
