plasma-workspace - en to ml translation catalogue (13 entries)

note: i18n: ectx: label, entry, group (Daemon)
en: Screen lock enabled
ml: സ്ക്രീൻ ലോക്ക് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Daemon)
en: Sets whether the screen will be locked after the specified time.
ml: നിർദ്ദിഷ്ട സമയത്തിന് ശേഷം സ്‌ക്രീൻ ലോക്കുചെയ്യണോ എന്നത് സജ്ജമാക്കുന്നു.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Daemon)
en: Screen saver timeout
ml: സ്ക്രീൻ സേവർ ടൈം ഔട്ട്

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Daemon)
en: Sets the minutes after which the screen is locked.
ml: സ്‌ക്രീൻ ലോക്കുചെയ്‌തതിന് ശേഷം മിനിറ്റുകൾ സജ്ജമാക്കുന്നു.

en: New Session
ml: പുതിയ സെഷൻ

en: Filters
ml: അരിപ്പകൾ

en: All Widgets
ml: എല്ലാ വിഡ്ജറ്റുകളും

en: Running
ml: പ്രവർത്തിക്കുന്നു

en: Categories:
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍:

en: Download New Plasma Widgets
ml: പുതിയ പ്ലാസ്മ വിഡ്ജറ്റുകൾ ഡൗെൺലോഡ് ചെയ്യുക

en: Install Widget From Local File…
ml: തദ്ദേശ ഫയലിൽ നിന്ന് വിഡ്ജറ്റ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…

en: Select Plasmoid File
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ് ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Installation Failure
ml: ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പരാജയം
