plasma-workspace - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Plasma Windowed
is: Plasma í gluggum

en: Enable QML Javascript debugger
is: Virkja QML Javascript-aflúsara

en: Makes the plasmoid stay alive in the Notification Area, even when the window is closed.
is: Lætur plasmíðið haldast lifandi á tilkynningasvæðinu, jafnvel þótt glugganum sé lokað.

en: Force loading the given shell plugin
is: Þvinga keyrslu á tiltekinni skeljaviðbót

en: The applet to open.
is: Smáforritið sem á að opna.

en: Arguments to pass to the plasmoid.
is: Breytur sem á að koma til plasmíðsins.

en: Close %1
is: Loka %1
