libplasma - en to is translation catalogue (52 entries)

en: More actions
is: Fleiri aðgerðir

[ctx: @action:button]
en: Collapse
is: Fella saman

[ctx: @action:button]
en: Expand
is: Víkka út

en: Password
is: Lykilorð

en: Search…
is: Leita…

en: Search
is: Leita

en: Clear search
is: Hreinsa leit

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Activate %1 Widget
is: Virkja %1 græju

[ctx: %1 is the name of the applet]
en: Remove %1
is: Fjarlægja %1

en: Enter Edit Mode
is: Opna breytiham

[ctx: %1 is the name of the applet]
en: Configure %1...
is: Grunnstilla %1...

en: Lock Widgets
is: Læsa græjum

en: Unlock Widgets
is: Aflæsa græjum

en: Exit Edit Mode
is: Loka breytiham

note: i18n: ectx: label, entry, group (CachePolicies)
en: Whether or not to create an on-disk cache for the theme.
is: Hvort það eigi að útbúa biðminni á diski fyrir þemað eða ekki.

note: i18n: ectx: label, entry, group (CachePolicies)
en: The maximum size of the on-disk Theme cache in kilobytes. Note that these files are sparse files, so the maximum size may not be used. Setting a larger size is therefore often quite safe.
is: Hámarksstærð biðminnis á diski fyrir þema í kílóbætum. Athugaðu að þessar skrár eru strjálar og ná því líklega sjaldan hámarksstærðinni. Það er því oftast öruggt að velja stærri stærð.

en: Show Alternatives...
is: Sýna aðra valkosti…

en: Widget Removed
is: Græja fjarlægð

en: The widget "%1" has been removed.
is: Græjan "%1" var fjarlægð.

en: Panel Removed
is: Skjáborðsstika fjarlægð

en: A panel has been removed.
is: Skjáborðsstikan var fjarlægð.

en: Desktop Removed
is: Skjáborð fjarlægt

en: A desktop has been removed.
is: Skjáborð var fjarlægt.

en: Undo
is: Afturkalla

en: Widget Settings
is: Græjustillingar

en: Remove this Widget
is: Fjarlægja þessa græju

en: Remove this Panel
is: Fjarlægja þessa skjáborðsstiku

en: Remove this Activity
is: Fjarlægja þessa athöfn

en: Activity Settings
is: Athafnastillingar

en: Could not find requested component: %1
is: Fann ekki umbeðna einingu: %1

en: The root item of %1 must be of type ContainmentItem
is: Rótaratriðið %1 verður að vera af gerðinni ContainmentItem

en: The root item of %1 must be of type PlasmoidItem
is: Rótaratriðið %1 verður að vera af gerðinni PlasmoidItem

en: Unknown Applet
is: Óþekkt smáforrit

en: This Widget was written for an unknown older version of Plasma and is not compatible with Plasma %1. Please contact the widget's author for an updated version.
is: Þessi græja var gerð fyrir óþekkta eldri útgáfu af Plasma og virkar ekki í Plasma %1. Hafðu samband við höfund græjunnar til að fá uppfærða útgáfu.

en: %1 is not compatible with Plasma %2
is: %1 er ekki samhæfð við Plasma %2

en: This Widget was written for Plasma %1 and is not compatible with Plasma %2. Please contact the widget's author for an updated version.
is: Þessi græja var gerð fyrir %1 og virkar ekki í %2. Hafðu samband við höfund græjunnar til að fá uppfærða útgáfu.

en: This Widget was written for Plasma %1 and is not compatible with Plasma %2. Please update Plasma in order to use the widget.
is: Þessi græja var gerð fyrir Plasma %1 og virkar ekki í Plasma %2. Uppfærðu Plasma til að geta notað græjuna.

en: Sorry! There was an error loading %1.
is: Því miður kom upp villa við að hlaða inn %1.

en: Error loading QML file: %1 %2
is: Villa við að hlaða inn QML-skrá: %1 %2

en: %1 — %2 Settings
is: %1 — %2 stillingar

en: %1 Settings
is: %1 stillingar

en: Plasma Package
is: Plasma-pakki

en: Install
is: Setja upp

en: Package Installation Failed
is: Uppsetning á pakka mistókst

en: The package you just dropped is invalid.
is: Pakkinn sem þú slepptir er ógildur.

en: Widgets
is: Græjur

[ctx: Add widget]
en: Add %1
is: Bæta við %1

[ctx: Add icon widget]
en: Add Icon
is: Bæta við tákni

en: Wallpaper
is: Veggfóður

[ctx: Set wallpaper]
en: Set %1
is: Velja %1

en: Content dropped
is: Innihaldi sleppt
