kwin - en to te translation catalogue (23 entries)

en: KWin helper utility
te: KWin సహాయకి వుపలభ్యము

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
te: ఈ సహాయక వుపలభ్యము నేరుగా పిలువబడ కూడదు.

en: Matthias Ettrich
te: మథయాస్ ఎట్ట్రిచ్

en: Cristian Tibirna
te: క్రిస్టియన్ టిబిర్నా

en: Toggle Invert Effect
te: విలోమ ప్రభావమును మార్చుము

en: Toggle Invert Effect on Window
te: విండోనందు విలోమ ప్రభావమును మార్చుము

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
te: అప్రమెయం

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
te: పరిమాణము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font)
en: Text
te: వచనము

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
te: కనిపించువిధం

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
te: ట్రాన్‍స్‌లుసెన్సీ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
te: ఒపాక్యూ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
te: పారదృశ్యమైన

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
te: ఎక్కువ

en: &Move
te: (&M)జరుపు

en: Keep &Above Others
te: (&A) వేరేవాటి పైన పెట్టండి

en: Keep &Below Others
te: (&B) వేరేవాటి క్రింద పెట్టండి

en: &Fullscreen
te: (&F) పూర్తి తెర

en: Ma&ximize
te: (&x) పెద్దగా చేయి

en: Mi&nimize
te: (&n) చిన్నగా చేయి

en: &Close
te: (&C) మూసివేయి

en: &All Desktops
te: (&A)అన్ని రంగస్థలాలు

en: Desktop %1
te: రంగస్థలము %1
