kwin - en to ml translation catalogue (96 entries)

en: Suspend Compositing
ml: വേര്‍തിരിക്കല്‍ തല്‍കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: PID of the application to terminate
ml: അവസാനിക്കേണ്ട പ്രയോഗത്തിന്റെ PID

en: Hostname on which the application is running
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റിന്റെ പേരു്

en: Caption of the window to be terminated
ml: അവസാനിപ്പിക്കേണ്ട ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടു്

en: Name of the application to be terminated
ml: അവസാനിപ്പിക്കേണ്ട പ്രയോഗം

en: ID of resource belonging to the application
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള സ്രോതസ്സിന്റെ ID

en: Time of user action causing termination
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പ്രവൃത്തി കാരണം അവസാനിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം

en: KWin helper utility
ml: കെവിന്‍ സഹായ ഉപാധി

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
ml: ഈ സഹായ ഉപാധി നേരിട്ടു് വിളിക്കാന്‍ പാടില്ലാത്തതാകുന്നു.

en: KWin
ml: ക്വിന്‍

en: KDE window manager
ml: കെഡിഇ ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍

en: Matthias Ettrich
ml: മത്തിയാസ് എട്രിക്

en: Cristian Tibirna
ml: ക്രിസ്റ്റ്യന്‍ റ്റിബിര്‍നാ

en: Daniel M. Duley
ml: ഡാനിയേല്‍ എം ഡ്യൂലേ

en: Luboš Luňák
ml: ലുബോസ് ലുനാക്

en: Disable configuration options
ml: ക്രമീകരിക്കുവാനുള്ള ഉപാധികള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Indicate that KWin has recently crashed n times
ml: ക്വിനില്‍ ഏറ്റവും ഒടുവിലായി n തവണ തകര്‍ച്ച സംഭവിച്ചു എന്നു സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: Replace already-running ICCCM2.0-compliant window manager
ml: നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ICCCM2.0-രീതിയിലുള്ള ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ മാറ്റി മറ്റൊന്നു് സ്ഥാപിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
ml: മുകളില്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
ml: താഴെ

en: Toggle Invert Effect
ml: മറിക്കല്‍ പ്രഭാവം ടോഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Toggle Invert Effect on Window
ml: ജാലകത്തില്‍ മറിക്കല്‍ പ്രഭാവം ടോഗിള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PlastikConfigDialog)
en: Config Dialog
ml: സജ്ജീകരണത്തിനുള്ള സംവാദം

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, titleAlign)
en: Title &Alignment
ml: &തലക്കെട്ട് ക്രമീകരണം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignCenter)
en: Center
ml: മദ്ധ്യം

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Check this option if the window border should be painted in the titlebar color. Otherwise it will be painted in the background color.
ml: ഈ ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍, ജാലകവരമ്പിനു തലക്കെട്ടു് കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ടയുടെ നിറം കൊടുക്കും. അല്ലെങ്കില്‍ പശ്ചാത്തല നിറമായിരിക്കും ഉപയോഗിക്കുക

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Check this option if you want the buttons to fade in when the mouse pointer hovers over them and fade out again when it moves away.
ml: ഈ ഐച്ഛികം തെരഞ്ഞെടുത്താല്‍, മൌസ് കഴ്സര്‍ കൊണ്ടു വരുമ്പോള്‍ ബട്ടണുകള്‍ മങ്ങുകയും കഴ്സര്‍ മാറ്റുമ്പോള്‍ ബട്ടണുകള്‍ തെളിയുകയും ചെയ്യും.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
ml: &ആനിമേഷന്‍ (സജീവമാക്കല്‍) ദൈര്‍ഘ്യം:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
ml: വലിപ്പം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
ml: &വീതി:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
ml:  മില്ലി-സെക്കന്റ്

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font)
en: Text
ml: പദാവലി

en: Clear All Mouse Marks
ml: എല്ലാ മൌസ് അടയാളങ്ങളും വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear Last Mouse Mark
ml: മൌസിന്റെ അവസാന അടയാളം വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear Mouse Marks
ml: മൌസിന്റെ അടയാളങ്ങള്‍ വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
ml: കാഴ്ച

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
ml: &നിറം:

en: Toggle Thumbnail for Current Window
ml: ഇപ്പോഴുള്ള ജാലകത്തിനു് നഖച്ചിത്രം ടോഗിള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
ml: ഏറ്റവും കൂടാവുന്ന &വീതി:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
ml: &സ്പെയ്സിങ്ങ് (നടുക്കുള്ള സ്ഥലം):

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
ml: അര്‍ദ്ധതാര്യത

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
ml: പൊതുവേയുള്ള അര്‍ദ്ധതാര്യത സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
ml: കോംബോ-ചതുരം പോപ്പ്-അപ്പുകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
ml: അതാര്യം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
ml: ഡയലോഗുകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
ml: സുതാര്യം

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
ml: വിഭവസൂചികയുടെ അര്‍ദ്ധതാര്യത വേറെ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
ml: താഴോട്ടു വരുന്ന വിഭവസൂചികകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
ml: പൊങ്ങി വരുന്ന വിഭവസൂചികകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
ml: കീറി-പോയിരിക്കുന്ന വിഭവസൂചികകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ignoreLabel)
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
ml: &കട്ടി :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
ml: വലിച്ചു &നീക്കുക:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
ml: അനക്കുമ്പോള്‍ &കുലുക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
ml: വലിപ്പം &മാറ്റുമ്പോള്‍ കുലുക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
ml: &സങ്കീര്‍ണമായ ദശ പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
ml: &കുലുക്കം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
ml: കുറവു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: &Move
ml: &നീക്കുക

en: Keep &Above Others
ml: എല്ലാറ്റിനും &മുകളിലാക്കുക

en: Keep &Below Others
ml: എല്ലാറ്റിനും &താഴെയാക്കുക

en: &Fullscreen
ml: &സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലാക്കുക

en: Ma&ximize
ml: വലു&താക്കുക

en: Mi&nimize
ml: ചെറു&nതാക്കുക

en: &Close
ml: &അടയ്ക്കുക

en: &All Desktops
ml: &എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പുകളും

en: Window Operations Menu
ml: ജാലക പ്രക്രിയകള്‍ക്കുള്ള മെനു

en: Close Window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: Maximize Window
ml: ജാലകം വലുതാക്കുക

en: Maximize Window Vertically
ml: ജാലകം ലംബമായ് വലുതാക്കുക

en: Maximize Window Horizontally
ml: ജാലകം തിരശ്ചീനമായ് വലുതാക്കുക

en: Minimize Window
ml: ജാലകം ചെറുതാക്കുക

en: Shade Window
ml: ജാലകം മറയ്ക്കുക

en: Move Window
ml: ജാലകം നീക്കുക

en: Resize Window
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Make Window Fullscreen
ml: ജാലകം പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലാക്കുക

en: Keep Window Above Others
ml: ജാലകം മുകളിലാക്കുക

en: Keep Window Below Others
ml: ജാലകം താഴെയാക്കുക

en: Setup Window Shortcut
ml: ജാലകത്തിനുള്ള കുറുക്കു വഴി സജ്ജമാക്കുക

en: Keep Window on All Desktops
ml: എല്ലാ പണിയിടത്തിലും ജാലകം വയ്ക്കുക

en: Window to Next Desktop
ml: അടുത്ത പണിയിടത്തിലേയ്ക്കു് മാറുക

en: Window to Previous Desktop
ml: മുമ്പോള്ള പണിയിടത്തിലേയ്ക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop to the Right
ml: ഒരു പണിയിടം വലത്തേയ്ക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop to the Left
ml: ഒരു പണിയിടം ഇടത്തേയ്ക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop Up
ml: ഒരു പണിയിടം മുകളിലേയ്ക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop Down
ml: ഒരു പണിയിടം താഴേയ്ക്കു് മാറുക

en: Switch to Next Screen
ml: അടുത്ത സ്ക്രീനിലേക്കു് മാറുക

en: Kill Window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: Desktop %1
ml: പണിയിടം %1

en: Switch to Next Desktop
ml: അടുത്ത പണിയിടത്തിലേയ്ക്കു് മാറുക

en: Switch to Previous Desktop
ml: മുമ്പുള്ള പണിയിടത്തിലേയ്ക്ക് മാറുക

en: Switch One Desktop to the Right
ml: ഒരു പണിയിടം വലത്തേയ്ക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop to the Left
ml: ഒരു പണിയിടം ഇടത്തേയ്ക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop Up
ml: ഒരു പണിയിടം മുകളിലേയ്ക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop Down
ml: ഒരു പണിയിടം താഴോട്ടു് മാറുക
